• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn Add Fonst + All Logo bằng FontCreator Pro v6.0 (PC)

Status
Không mở trả lời sau này.
Hiện tại do link và hướng dẫn đã bị del ae nào còn giữ lại hướng dẫn và file đầy đủ thì úp lại chia sẽ cho ae cùng dùng nhé

Last edited by a moderator:

toan_829

Như vậy là từ h sẽ có nhiều Font độc,k đụng hàng ra đời đây! cám ơn Thiện cái nữa :D

Thangnd31082

Topic này hữu ích lắm ! Ai có thêm kinh nghiệm thì vô chia sẻ cho ngon !

Việc để topic này ở đâu có lẽ để các SMODADV MOD quyết định mình không lạm bàn, riêng mình ủng hộ luôn !

toan_829

hic,chẳng hiểu thế nào cái file của Thien bị Norton gặm mất tiêu,lại search tìm đc bản " lậu " rùi,đang bắt đầu mò mẫm :D

hic,chẳng hiểu thế nào cái file của Thien bị Norton gặm mất tiêu,lại search tìm đc bản " lậu " rùi,đang bắt đầu mò mẫm :D

Máy T chẳng bao giờ cài chương trình Virus nào. Cài chỉ tổ nặng máy:D

leminhhai111

T add thêm logo dùm mình dc không T ?? Nếu dc thì mình gửi font

Nó vẫn còn là font VN + CHINA + FULL LOGO mà sao nó lại nhẹ quá vậy ? nhẹ hơn dc 7 Mb

Thêm logo súng ống dc không T ??

Anh có súng ống thì up lên em thêm cho, lược bỏ những cái không cần thiết, cho máy nó đỡ nặng > ì máy:D

toan_829

Mã:
[url]http://www.iconian.com/dings.html[/url]
1 trang web khá nhiều logo mình vừa tìm đc,thích bộ nào kik vào ảnh bộ đó để tải về...từ đó mọi ng có thể tự mod hoặc nhờ a e khác giúp để tạo ra 1 bộ Font độc cho nhu cầu của bản thân :D

Chỉnh sửa cuối:
Với hướng dẫn trên thì những em mới học lớp 1 cũng Add được Fonts, chỉ cần biết đọc vài chữ + 1 Pc quèn >> xem Video là thực hiện được>:)=))

Status
Không mở trả lời sau này.