• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn cách cài Soft & Game trên AppStore thông qua iTunes

sacmaumobile8x

EM CÀI TRÊN WIFI VÀ CẢ TRÊN ITUNS NHƯNG KHÔNG TÀI NÀO MỞ GAMES ĐƯỢC GIÚP EM VỚI EM DUNG IPHONE 3G .....phiên bản 2.1.giúp em với nó báo là không thể mở được ứng dụng em lính mới

XuanTruong

Super V.I.P
EM CÀI TRÊN WIFI VÀ CẢ TRÊN ITUNS NHƯNG KHÔNG TÀI NÀO MỞ GAMES ĐƯỢC GIÚP EM VỚI EM DUNG IPHONE 3G .....phiên bản 2.1.giúp em với nó báo là không thể mở được ứng dụng em lính mới

Xem lại bài đầu tiên của Topic chỗ => Chú ý Fix 1 số lỗi thường gặp :D

AppleWorm

Mình bị lỗi 0xE800050 khi sync app Aqua Forest vào iP. Mình đã thử update apple mobile device như bạn hướng dẫn nhưng vẫn bị lỗi đó. Bạn giúp mình khắc phục lỗi này với. IP mình FW là 2.1, iTunes 8.0

vjtangel

em ko open shh đc .. nó cứ báo 1 loạt source error bắt ấn ok rồi thôi >"< .. e là newbie .. bác nào làm ơn júp e với

panrai

Super V.I.P
cho em hỏi,vì em mới sài IP và em đã nâng lên 2.1 sài rất tốt,nhưng khổ nổi ko cài games và ứng dụng đc,và đoc bài cùa nguyenthanhluan,nhìn thấy cái Itunes cùa bạn ấy có Application mới cài games và ưng dụng đc,còn Itunes cùa mình ko có cái Application mà làm sau em cài games đc dây:D,xin các bạn giúp dùm mình vì hôm qua đến giờ ko ngũ vì nó muốn đập cho rùi:-/,nên mình mới xin các bạn giúp dùm mình chống mặt quá đi:((

Last edited by a moderator:

NguyenHuuTrong

cho em hỏi,vì em mới sài IP và em đã nâng lên 2.1 sài rất tốt,nhưng khổ nổi ko cài games và ứng dụng đc,và đoc bài cùa nguenthanhluan[/COLOR],nhìn thấy cái Itunes cùa bạn ấy có Application mới cài games và ưng dụng đc,còn Itunes cùa mình ko có cái Application mà làm sau em cài games đc dây:D,xin các bạn giúp dùm mình vì hôm qua đến giờ ko ngũ vì nó muốn đập cho rùi:-/,nên mình mới xin các bạn giúp dùm mình chống mặt quá đi:((

Ec đừng đập bẹn ! cho mình nè =)) Tìm và Down iTunes mới nhất hen ! cài vào !
Nhớ xoá iTunes cũ trước hen ! dùng You Unstaller 2008 xoá nhé !
Mà khi cài Games iTunes báo lổi hay iPhone báo lổi gì !:-?

panrai

Super V.I.P
Ec đừng đập bẹn ! cho mình nè =)) Tìm và Down iTunes mới nhất hen ! cài vào !
Nhớ xoá iTunes cũ trước hen ! dùng You Unstaller 2008 xoá nhé !
Mà khi cài Games iTunes báo lổi hay iPhone báo lổi gì !:-?
mình chưa cài gì hết chỉ có máy chống thôi:-??,ko biết bản itunes của mình mấy chấm nửa và mình phải làm cách nào để iteuns mình thiện lên Application,bình định updat đc ko và phải tìm bản Unstaller 2008 ở đâu vậy vì itues của mình đã tạo đc tài khoản ảo rùi,xin hướng dẫn mình đi vì mình ko tài nào cài đc:((,lúc 1.14 thì mình cài bằng pc còn lên 2.1 thì mất ăn mất ngũ 2 ngày X-( xin giúp mình với

NguyenHuuTrong

mình chưa cài gì hết chỉ có máy chống thôi:-??,ko biết bản itunes của mình mấy chấm nửa và mình phải làm cách nào để iteuns mình thiện lên Application,bình định updat đc ko và phải tìm bản Unstaller 2008 ở đâu vậy vì itues của mình đã tạo đc tài khoản ảo rùi,xin hướng dẫn mình đi vì mình ko tài nào cài đc:((,lúc 1.14 thì mình cài bằng pc còn lên 2.1 thì mất ăn mất ngũ 2 ngày X-( xin giúp mình với

iTunes mới nhất ! http://www.apple.com/itunes/download/
Your Unstaller 2008 http://www.mediafire.com/?ylbfr94majm

Bạn làm theo bài là cài dc Games và App mà !;;)

december_09th

anh ơi của e là itouch thì làm thế nào ạ. em kô thấy cái : System/Library/PrivateFrameworks/MobileInstallation.framework o dau. T____T cứu với ạ

therapper123

tại sao em cũng làm như vậy mà lúc sync thì nó hiện lỗi là ứng dụng của bạn chưa dc install??? ai giúp em với

zippo6600

- bạn down file đính kèm rồi chép đề theo đường dẫn của mình ở trên đó rồi restar máy !
- Rồi bạn down cái file .ipa trên -> mở itunes ra rồi chép vào Application tron itunes -> sync đến iphone

Lỗi này là lỗi gì hả bác.Mong được chỉ giáo.Ảnh em có gửi đó các bác.
Ảnh Đây

tranvietcuonghp

Mình down MobileInstallation về rồi nhưng không biết cách copy MobileInstallation vàoSystem/Library/PrivateFrameworks/MobileInstallation.framework như thế nào. Các bạn hướng dẫn chi tiết giúp mình . Cảm ơn nhiều !

XuanTruong

Super V.I.P
Mình down MobileInstallation về rồi nhưng không biết cách copy MobileInstallation vàoSystem/Library/PrivateFrameworks/MobileInstallation.framework như thế nào. Các bạn hướng dẫn chi tiết giúp mình . Cảm ơn nhiều !

Xem bước hướng dẫn thứ 2 của bài viết giới thiệu đầu tiên nhé!:D

mrhaeji

mình vẫn tìm ko ra đường dẫn vàoSystem/Library/PrivateFrameworks/MobileInstallation.framework dù đã đọc kỹ xin bạn chỉ giáo

panrai

Super V.I.P
mình đang cài games bằng itunes,games đang lool rằng sông thì nó báo lện nầy,xin các bạn chỉ giúp dùm,some on the applications in your itues,library were not intanlled on the iphone "duongnhat" because or more errors occured,trong khi mình lấy games trên itues thì chép bình thường xin các bạn chỉ giúp

lailai08vnn

các bác ơi. E đã làm theo huưỡng dẫn. ok hết rôì ạ, đã sync các game vaò iphone rôì (cũng đã login acc free để chaỵ 1 app free trên itunes store rôì) mà khi open vẫn baó : can't not open...
Giúp E vơí !
Thks!!!