• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn cách ghi đĩa VCD bằng Nero 6 Ultra Edition

kennh0x

mấy anh hướng dẫn giúp em cách ghi dĩa vcd bằng nero 6 ultra edition nha.thank nhiều.

carrick1984

Sao mấy topic các phần mềm ghi đĩa biến mất đâu rồi ta?seach hoài thấy mỗi cái nạy lại hỏi về cách ghi VCD bằng Nero 6.
Ai có Nero 8 hoặc 9 kèm theo sử dụng đc dài hạn post lên dùm mình với!

AnhPheCT

Bạn phải nói rõ. Coppy từ VCD sang VCD, hay ghi dữ liệu, hay ghi cácfile video ra VCD auto để chiếu trên các đầu DVD,VCD thường.....!!! Ghi film, hay nhạc, hình ảnh.......!!! Còn chương trình nero mới nhất là v9.04d đó có cả KKKK sử dụng lâu dài luôn có sẳn trong diễn đàn cố tìm nhé!!!
hoặc tham khảo ở đây: Download Nero 9.04d

carrick1984

Mới hôm nọ mình cũng xem qua bản nero9 trong diễn đàn rồi nhưng mà dùng nặng quá nên ngại.Bác nào có Nero 8 post lại dùm em với!Phiên bản chuổn 1 chút nữa thì tốt quá.Sẽ thanks rất nhiều.