• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn cách H@ck Phone đơn giản, nhanh nhất hiện nay!

Status
Không mở trả lời sau này.

tienquoc87

Hướng dẫn cách lấy file CER, HACK PHONE đơn giản, nhanh nhất hiện nay!

Chào các tất cả anh em!

Nhiều lúc tienquoc tự hỏi... Tại sao đến giờ này mà mọi người quá khó khăn trong việc lấy file CER và Hack Phone đến thế?

Sau đây tienquoc sẽ hướng dẫn cho mọi người cách lấy file CER và Hack Phone nhanh nhất hiện nay, biến những điều khó khăn trở thành quá đơn giản!

Đầu tiên mọi người down XStevedore về và cài đặt...
www.4shared.com/file/dXjYQbgv/XStevedore_v105Signed_S60V3V5.html

khi việc cài hoàn tất, hãy làm hướng dẫn theo hình để tải về file Cer để đăng nhập tự động.

File Cer của bạn đc tạo nhanh nhất rồi phải hông? hihi☺
Bạn làm tiếp tục theo hình để tải HelloOX2. Sau khi cập nhật xong, bạn nhấn xuống dòng thứ 14... nhấn vào đó và chọn tải về HelloOX2.

Sau khi tải HelloOX2 thành công, XStevedore sẽ tự động Sign HelloOX2 cho bạn và bạn chỉ việc cài đặt rồi Click vào icon là xong tất cả!

Còn một điều cuối cùng là 'Chúc thành công!'

Đây là hướng dẫn hình minh họa TV để mọi người dể hiểu:

Dự phòng:
Đây là XStevedore dùng để lấy file Cer và sign trực tiếp nhiều phầm mềm từ chương trình...
http://vietup.com/file-9906-XStevedore_v1.05.Signed_S60V3V5.zip.html

Đây là 2 file SignSis và FreeSigner dùng để sign phần mềm...
http://vietup.com/file-9904-Sign_files.zip.html

Đây là các bản HelloOX2 dùng để Hack phone, nếu kô dùng được bản trên thì các bạn thử các bản này xem sao...

HelloOX2 v2.01
www.4shared.com/file/oNz1M1gu/HelloOX2v201Unsigned.html

HelloOX2 v2.02
www.4shared.com/file/gjUSUQeM/HelloOX2v202Unsigned.html

HelloOX2 v2.03
www.4shared.com/file/Da7I7nsz/HelloOX2v203Unsigned.html

Chỉ cần bạn nắm vững những điều nhỏ nhoi này thì bạn cũng trở thành nhà 'Siêu Hack Phone' nhanh nhất hiện nay!

Chỉnh sửa cuối:

dongdieu

Chưa test nhưng cũng post 1 bài ủng hộ lúc nào 4 mát máy thì test xem

joeD

Theo như bạn nói thì khi máy chưa Hack thì chỉ cần cài cái XStevedore về rồi cài vô máy thì nó tự tạo file cer cho mình à? Mà cho hỏi cái file này có đăng ký gì ko? vì thông thường thì theo J nghĩ muốn cài file nào thì phải đăng ký file đó mới cài được, Nếu mà phải đăng ký nó thì cài vô thì cần phải có file cer của nó nữa thì hơi mắc công đúng ko?

tienquoc87

Theo như bạn nói thì khi máy chưa Hack thì chỉ cần cài cái XStevedore về rồi cài vô máy thì nó tự tạo file cer cho mình à? Mà cho hỏi cái file này có đăng ký gì ko? vì thông thường thì theo J nghĩ muốn cài file nào thì phải đăng ký file đó mới cài được, Nếu mà phải đăng ký nó thì cài vô thì cần phải có file cer của nó nữa thì hơi mắc công đúng ko?

Test trước đi rùi sẽ hiểu!
Chẳng có gì phải thắc mắc...Tất nhiên là cài đc vào máy chưa Hack, nếu cài máy Hack rùi thì topic này ế mất tiêu! ☺«
Trong 3phút tớ Hack đc 2 máy...hehe..☻ 2 tay 2 cái mà lỵ!

datvietdatviet

Mình có thằg b hack bằng hello0x cũng chiụ nhé.cò mình hack đơn giản gọn nhẹ trong 15s là xong e N78 của mình với drakkariuos :D

pekuon

Thật ra là với nhưng ai còn tập tành thôi. Còn với mình thì đã có file .cer và .key mình signed cho thằng HelloOX, về sau mỗi lần muốn hack chạy file HelloOX là xong, lấy cer và key làm gì nữa đâu:))

toan_829

topic vừa mới vừa cũ :D .Hồi trc bác Th cg có nói đến pm này 1 lần rồi.Nhưng cái này chỉ dành máy nào hack đc = heloox thôi,mấy máy như E72 FW chắc k đc ha? ^^ .

vangayeu

Cậu này kém!
Đã bổ sung thêm ảnh minh họa TV, còn đòi gì nữa! hihi☺

Dạ , em còn gà lém . Nhưng em cũng bít cách này của anh chỉ hack được nhưng ver cũ dùng HeloX 2 2_3 . CÒn các FW vẻ mới thì hem có được. Bác cũng nên edit lời giới thiệu và cho thêm cái list súp pót model hack được. Chứ không nhue em đây làm hoài con E72 FW 31 hem có được à ...X_X

cry1st

Cái pm này thì mình có nghe qua rồi, đối với v3 thì ok men, nhưng bên v5 chưa "tét" thử.

z01222282682

việc hack phone này thì ai cũng có thể làm dc,nhưng đối với 1 số máy kô hack dc bằng hello 2.x thì chắc kô thể dùng cách này dc :D cách này chỉ sử dụng cho các máy fw cũ thôi :D:D

nguyenhung1985

FW của mình là 100.....
định up lên 500....
nhưng k biết up lên rùi còn hack = cách này đc ko nửa :(

nguyenhung1985

ẹc ! hình như đc rùi thì phải.
cài xong mình chạy helloO lên thì nó hiện ra 2 dòng .
mình chọn dòng dứoi ( hack may phone again )
rùi thấy nó chạy cái gì khoảng vài phút @@
*** Báo cáo đả hack dc rùi :D
mấy cái App trước đây k cài đc , giờ thì ok :)

Status
Không mở trả lời sau này.