• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn cài Kaspersky8.0.51 S60 3rd đơn giản trên mobile

cutitcom

báo như thế là file setting của bạn đã làm sai hoặc chưa đổi tên file bên ngoài về như ban đầu như mình đã hướng dẫn. hãy gỡ ra và làm lại từ đầu cẩn thận từng bước step by step sẽ thành công thôi. khi xóa nhớ bỏ dấu tích vào 3 ô nó sẽ hỏi. goodluck

ngoinhauocmo

bạn ah mình lam mãi chẳng được hay là mình gửi file setting bạn làm hộ mình nhé.thank bạn nhìu lắm

hoaca388

Posted via Mobile Device
Bị tình trạng như trinhhongha90 không hiểu tại sao.Máy mình cho chép đè thoải mái mà ko cần đổi tên thư mục.N82.
Đã làm được.
Xin được tóm gọn cách làm như sau :
* Máy đã hack *
b1- Cài file install kaspersky.
b2- Váo xplore , tìm đến E/private/2001CFC6 , mở flie settings.kls (bấm phím 3,nếu không tìm được file này bạn mở kaspersky lên rồi thoát ra vào lại xplore sẽ thấy )
b3- chép lại các mã hex tương ứng với 14 kí tự bên tay trái xplorer ra giấy.
b4- mở file settings.kls trong file đính kèm theo gói download bằng xplore(bấm phím 3 để mở) ,tìm đến 14kí tự XXXX.... liền nhau, những chữ X này sẽ có mã hex tuơng ứng là 58 58 58g d... . Bạn thay nhưng mã này bằng nhưng mã của 14kí tự bạn đã chép ra giấy ở b3 (bấm menu->edit tronng xplore). Rồi save file này lại.
b5 - Chép đè file settings.kls vừa save của bước 4 vào thư mục E/private/2001CFC6 .

Chỉnh sửa cuối:

handh

Posted via Mobile Device
Bị tình trạng như trinhhongha90 không hiểu tại sao.Máy mình cho chép đè thoải mái mà ko cần đổi tên thư mục.N82.
Đã làm được.
* Máy đã hack *
b2- Váo xplore , tìm đến E/private/2001CFC6 , mở flie settings.kls (bấm phím 3,nếu không tìm được file này bạn mở kaspersky lên rồi thoát ra vào lại xplore sẽ thấy )
b4- mở file settings.kls trong file đính kèm theo gói download bằng xplore(bấm phím 3 để mở) ,tìm đến 14kí tự XXXX.... liền nhau, những chữ X này sẽ có mã hex tuơng ứng là 58 58 58g d... . Bạn thay nhưng mã này bằng nhưng mã của 14kí tự bạn đã chép ra giấy ở b3 (bấm menu->edit tronng xplore). Rồi save file này lại.
b5 - Chép đè file settings.kls vừa save của bước 4 vào thư mục E/private/2001CFC6 .

:D Mình làm tới bước 4 như bạn nhưng sau đó thì đóng gói file setting.xls vào 1 file "lai xần" nữa. Chắc phải làm 1 topic hướng dẫn chi tiết cho mọi người hack cái KAV 8.0.51 này quá.
Hướng dẫn như chủ topic chưa thấy mấy ai làm được :-?

cutitcom

:D Mình làm tới bước 4 như bạn nhưng sau đó thì đóng gói file setting.xls vào 1 file "lai xần" nữa. Chắc phải làm 1 topic hướng dẫn chi tiết cho mọi người hack cái KAV 8.0.51 này quá.
Hướng dẫn như chủ topic chưa thấy mấy ai làm được :-?

không ai làm được mà họ thank làm chi, hướng dẫn chi tiết vậy còn gì. cứ step by step thôi. bạn gỡ ra làm lại đi. cũng có nhiều bạn làm được rồi. cơ bản mà nói thì chỉ những bạn không làm thành công mới post bài hỏi chứ những bạn thành công rồi thì hỏi chi nữa, làm được là họ cười rồi mất hút luôn à. cám ơn những bạn đã bấm thank và phản hồi khi thành công.

trinhhongha90

Posted via Mobile Device
Đã làm được.
* Máy đã hack *

Posted via Mobile DeviceMình đã làm lại theo từng bước cuả bạn chỉ.Và cuối cùng thì cũng làm được bây giờ lisence của nó lên 1/2/2048.Cám ơn bạn nhiều nha.Giá mà có cái nút "thanks" ở đây nhỉ

dzzung34

Sao mình cài xong rồi mình vào E/private/2001CFC6 mở flie settings.kls{bấm phím 3}của mình nó giống y chang file settings.kls trong file đính kèm theo gói download ,làm sao mà sửa đổi bây giờ ai ra tay giúp mình với .thanks

cutitcom

Sao mình cài xong rồi mình vào E/private/2001CFC6 mở flie settings.kls{bấm phím 3}của mình nó giống y chang file settings.kls trong file đính kèm theo gói download ,làm sao mà sửa đổi bây giờ ai ra tay giúp mình với .thanks

bạn cã thấy châ bôi đen giãng trong hình setting.jpg không? nó chỉ khác nhau 14kÝ tu bôi đen đó thôi.

dzzung34

bạn cã thấy châ bôi đen giãng trong hình setting.jpg không? nó chỉ khác nhau 14kÝ tu bôi đen đó thôi.

Của mình nó không có ký tự ,mà chỉ thấy 14 chữ K giống y file bạn gửi đính kèm ,đối chiếu qua bên trái Xplorer chỉ toàn là 58 58 58

cutitcom

Posted via Mobile Device
Ki la nhi, hay ban lai lay nham file cua minh day. Go~ ra lam lai tung buoc cho dung nhe, doc that ki nhe.

lephunghien

chính xác la các bạn phải sửa kí tự ở dòng 33 tên là 000100.sửa kí tự sau dòng 06 52 07 07 3a 3b [sử kí tự bắt đầu từ sau kí tự 3b].mình post qua m0bjle nên không post được hình.khi làm đúng các bạn sẽ có key free đến ngày 01/02/2048

dungcbsx

Sau 4 lần làm đi làm lại. Đọc rất kỹ bài hướng dẫn của chủ topic tôi đã hack thành công cho con E63 của mình! Cảm ơn các bạn nhiều!
Các bạn chưa hack thì cố làm đi! Cũng dễ làm lắm!

Nikenko

mình mới cập nhật phần mềm cho 6120, kết quả là ko thể sử dụng Binda Secman(phan mem hack phone), kể cả HelloCarbe cũng ko sử dụng được. File setting mình đã chỉnh xong ko thể nào chép vào E:\private\2F... luôn. Có ai giúp với.