• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn cài lại Xplore 1.22 sau khi cài 1.30.

Kojiro

Super V.I.P
có thể cho mình hỏi,khi hack xong nó tự chạy bản 1.20 mình cài đè bản 1.22 thì bị báo lỗi cạp nhật,mà gỡ đi cài lại thì bị mất Capson,Capsoff vạy phải làm sao đẻ cai lại được bản 1.22

Gỡ ra ko sao cả. máy đã hack rồi. bạn tìm bản 1.22 full và RomPatcher cài vào là dùng được.

Em cũng đang dùng bản 1.30 khi mới cài vào điền kkk thoát ra nó đòi check em ấn yé nó báo lôi rồi đẩy ra bây giờ vào lại thì ko thấy bắt check nữa vậy đã full chưa bro?

Ko bắt check nhưng nó có hiện màn hình đếm ngược không vậy bạn :)

luongxuanthai

có đếm ngược giống bản 1.22 đi kèm h@ck phone, dùng thế nầy cũng tạm ổn rùi hy vọng sớm có bản full :D

luongxuanthai

em dùng bản 1.30 cũng hay mà không thấy bất tiện lắm, cảm ơn anh (xin lỗi vì ko hiện lên nút thank để bấm).

frozen_flame

Cho em hỏi phát. Máy em đã hack thành công rồi. Cài soft unsigned vô tư rồi. Mà vẫn không vào được mấy folder private các thứ. Thành ra không thể chọc ngoáy gì thêm được.
Cái X-plorer cũng không cài lại được dù đã làm y như trên.
Plz help me :(

Kojiro

Super V.I.P
Cho em hỏi phát. Máy em đã hack thành công rồi. Cài soft unsigned vô tư rồi. Mà vẫn không vào được mấy folder private các thứ. Thành ra không thể chọc ngoáy gì thêm được.
Cái X-plorer cũng không cài lại được dù đã làm y như trên.
Plz help me :(

Hack được là vào được nếu nhìn thấy nó, nếu ko vào được thì bạn xem lại hack của mình. Muốn vào thì phải nhấn CapsOFF hay DisableCap trong RomPatcher trước.

Ai cũng làm được, bạn làm ko được thì mình bó tay! Bạn làm trên máy nào thế?

frozen_flame

Hack được là vào được nếu nhìn thấy nó, nếu ko vào được thì bạn xem lại hack của mình. Muốn vào thì phải nhấn CapsOFF hay DisableCap trong RomPatcher trước.

Ai cũng làm được, bạn làm ko được thì mình bó tay! Bạn làm trên máy nào thế?

À, lỡ xoá mấy mấy cái capson off đi mất @_@. Giờ thì dùng FExplorer thì vầo được. Còn X-plorer thì vẫn không hiện ra @_@.
Sau khi capsoff thì tự nhiên lại cài lại được X-plorer 1.22. :|. Nhưng vẫn không hiện ra private.
Em cài trên 5320.

Kojiro

Super V.I.P
À, lỡ xoá mấy mấy cái capson off đi mất @_@. Giờ thì dùng FExplorer thì vầo được. Còn X-plorer thì vẫn không hiện ra @_@.
Sau khi capsoff thì tự nhiên lại cài lại được X-plorer 1.22. :|. Nhưng vẫn không hiện ra private.
Em cài trên 5320.

Ui! 5320 hack được à, hay quá, fw bao nhiêu và hack bằng cách nào vậy bạn?

Posted via Mobile Deviceminh cug bi tương tư ne. Update len 1.30 no doi dag key.mih lay key cua 1.22 dien vaook,nhug khi ưao lai thi b4 b dag ki lai

Kojiro

Super V.I.P
Posted via Mobile Deviceminh cug bi tương tư ne. Update len 1.30 no doi dag key.mih lay key cua 1.22 dien vaook,nhug khi ưao lai thi b4 b dag ki lai

Đọc kỹ bài hướng dẫn rồi post bài nhé bạn! bạn ko hiểu bài này nói gì rồi!

nguyenson_44

Nhiều anh em trong đó có mình đau đầu vì chuyện bản 1.30 của Xplore khó chịu, không cho mình làm gì cả sau khi cài nó, cứ bắt đăng ký hoài à.

Sau đây mình xin hứong dẫn cách cái lại Xplore 1.22 sai khi cài 1.30.

Trước hết là KJR xin cảm ơn Congvoi nha, nhờ bài của em mà a mới nghĩ ra đó:D

Cách làm: chình giờ hệ thống về tháng 5/2007, các bạn down cái bản 1.13 ở dưới về, cài vào máy, đăng ký nó cho hoàn chỉnh (k3ygen của bản 1.22 dùng được trên bản 1.13 này). Sau khi đăng ký thành công, bạn cứ việc cài đè (nhớ là cài đè) bản 1.22 lên là ok. Cài đè xong chỉnh ngày về hiện tại.

Chắc chắc sẽ giải quyết được vấn đề các bạn gặp phải.

Chúc các bạn may mắn và đừng quên post bài báo kết quả nhé :D

Anh Kojiro ơi !
Ngày 01/01/2009 năm mới mà X-Plorer yêu cầu update phien bản mới. Bùn wá. Xóa đi, cài lại vẫn không được. Bây giờ phải làm sao đây. Có cách nào giúp em với (update nửa chừng bị đá ra hoài thôi). :((

nxhoang90

mình cũng bị giống thế , có ai có cách giải quyết không ? nếu chỉnh lùi ngày hệ thống về trước 1/1/2009 thì xài bình thường

hunter19000

Mấy bạn cài bản 1.30 dùng tạm đi, mình cũng đang dùng tạm nè. Đợi 3 s hơi lâu 1 chút, đợi mấy pro khắc phục vậy
Posted via Mobile Device 5700