• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn cài lại Xplore 1.22 sau khi cài 1.30.

vudangchung

Nhiều anh em trong đó có mình đau đầu vì chuyện bản 1.30 của Xplore khó chịu, không cho mình làm gì cả sau khi cài nó, cứ bắt đăng ký hoài à.

Sau đây mình xin hứong dẫn cách cái lại Xplore 1.22 sai khi cài 1.30.

Trước hết là KJR xin cảm ơn Congvoi nha, nhờ bài của em mà a mới nghĩ ra đó:D

Cách làm: chình giờ hệ thống về tháng 5/2007, các bạn down cái bản 1.13 ở dưới về, cài vào máy, đăng ký nó cho hoàn chỉnh (k3ygen của bản 1.22 dùng được trên bản 1.13 này). Sau khi đăng ký thành công, bạn cứ việc cài đè (nhớ là cài đè) bản 1.22 lên là ok. Cài đè xong chỉnh ngày về hiện tại.

Chắc chắc sẽ giải quyết được vấn đề các bạn gặp phải.

Chúc các bạn may mắn và đừng quên post bài báo kết quả nhé :D

máy e đã hack, mấy hôm trước bị lỗi phải format lại toàn bộ. bây h e muốn hack lại nhưng ko hiểu sao bản 1.3 đã cài hôm trước thì h ko cài đc nữa. e đã làm thử theo cách trên nhưng ko đc, khi cài 1.13 thì nó báo lỗi certificate may not yet be invalid. bây h ko bik phải làm sao nữa

kp_enter

máy e đã hack, mấy hôm trước bị lỗi phải format lại toàn bộ. bây h e muốn hack lại nhưng ko hiểu sao bản 1.3 đã cài hôm trước thì h ko cài đc nữa. e đã làm thử theo cách trên nhưng ko đc, khi cài 1.13 thì nó báo lỗi certificate may not yet be invalid. bây h ko bik phải làm sao nữa

bạn dùng máy gì vậy. Bạn thử hack băng HelloOx đi. Nếu đến phần apply... rồi dừng lại thì có thể sài đỡ Y-browser (ko cần sign). Hack xong thì bạn thử cài X-plorer xem ok ko nhé

xuyena2009

Các ban ơi cho mình hỏi X-plorer copy và paste sử dung phím nảo vây,sao mình hok thấy chổ copy và paste vậy ta?

Auto

Các ban ơi cho mình hỏi X-plorer copy và paste sử dung phím nảo vây,sao mình hok thấy chổ copy và paste vậy ta?
Phím 1 copy
Phím 2 move
Khí bấm phím 1 or 2 rồi thì di chuyển đến item cần paste và nhấn phím giữa ;)
Xong :D
Posted via Mobile Device