• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

—»(¯`•.Hướng dẫn CFW s60v5 từ cơ bản đến chi tiết.•·´¯)«—

congtutrensan_9x

rẻ zậy mình tưởng fải 3,5t-4t chứ, nếu giá đó thì phải gom gạo thui hihi làm công nhân chác phải 2 tháng mới đủ

đấy là mấy tháng trước thôi. Hôm qua đi xem lumina 610 mới có 4t. S^3 rẻ là phải. X6 32 mới 100% full phụ kiện 3t4.

hellkul

bên top kia có nhìu ng` than vì mất apps đấy chứ, cho e mod em làm lại bản cũ nào

demngoclan

Bạn có mod bàn phím c5-03 tự tìm kiếm danh bạ không cho mình xin đi.kiếm mod này khó wá

demngoclan

Bạn có mod fix xóa bài hát trong list nhạt bị thoát ra menu không cho mình xin đi.

demngoclan

ở trên trong phần tổng hợp mod cho CFW nhá

bạn cho mình link đi.mod ở bên đó đa số tên toàn là tiếng anh không ah.mà mình thì dốt đặc khoản đó. Với lại mình online bằng điện thoại nên vào đó cũng không được bạn ah.

Chỉnh sửa cuối:

xanxanh

có ai giúp mình tìm bộ jaf cho win 7 cài fw cho n97 không? mình cài toàn báo lỗi

trancongtupc

Hoi cach xoa game mac dinh cua Nokia 5800

Co bac nao biet cach xoa game mac dinh cua Nokia 5800 khong huong dan cho minh voi. Thank.

congtutrensan_9x

Co bac nao biet cach xoa game mac dinh cua Nokia 5800 khong huong dan cho minh voi. Thank.

bạn xóa theo dường dẫn sau nhé :
bounce:
+private\2000C4D4\data_S60 xóa tất
+private\10003a3f\import\apps\Bounce_reg.rsc
+resource\apps\bounce_aif.mif
+resource\apps\bounce.rsc
+sys\bin\Bounce.exe
Globablace:
+private\10003a3f\import\apps\RagingThunderGR_reg.rsc
+private\2001273C xoá tất
+resource\apps\RagingThunderGR.rsc
+resource\apps\RagingThunderGR_aif.mif
+sys\bin\ragingthundergr.exe

demngoclan

chủ thớt có mod camera 5800 cho mình xin đi.mình tập port 1 bản cho 5800.mà kiến hoài không có.bỏ mod camera của 523x vào thì đèn fact không lên.camera 5800 ---->thành camera 523x.:D

iamstven

chủ tóp cho hỏi.sau khi chỉnh fw theo ý mình mà khi gọi điện bị lỗi là cho lên tai nghe thì màn hình tối luôn không sáng nữa...bình thường bỏ xuống là sáng mà...chỉ mình cách fiix vs

congtutrensan_9x

chủ tóp cho hỏi.sau khi chỉnh fw theo ý mình mà khi gọi điện bị lỗi là cho lên tai nghe thì màn hình tối luôn không sáng nữa...bình thường bỏ xuống là sáng mà...chỉ mình cách fiix vs

bạn dùng cfw hay ofw, trích từ bản nào ?