• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn chi tiết cách hack cho các máy fw mới chưa hack được.

sonicgear

mình xài n82,tới giờ vẫn chưa chay xxong ct,bạn giúp mình với applying patches....nó hi65n dòng chữ này

BuuPhucCT

Well-Known Member
Với file HelloOX 1.0.3 .giờ nò hiện ronpatch lên rồi.mình vô chọn apply
http://pdaviet.net/showpost.php?p=582658&postcount=2,nhưng sau mình k thấy mấy cái file để copy như zậy,và làm sao để biết hack đã thành công,bác chi dùm mình

Muốn biết hack thành công hay không thì bạn cứ cài thử 1 PM UNSIGN bất kỳ vào nếu nó không bị lỗi chứng chỉ nữa là OK rồi.

sonicgear

sao giờ mình vào o E để copy 2 file.exe.để chép đè vào o C mà sao k thấy chữ hack đâu hết,lúc nãy thì thấy giờ k thấy nữa

nguoimaanhy

N96 FW v30.033 đã có nhiều người hack được bằng Hello_OX 2.0 rồi nhé bạn.

N96 FW 30.033 hack thì đã hack dc rồi nhưng mà apply ccái open4all trong Rompatcher thì ko được mình dunng2 thử cái open4all_n96_20.043 của anh KOJ lun rồi nhưng cũng hem dc nữa ai bjk apply cái này chỉ mình với

sonicgear

cho mình hỏi tem tý,máy hack rồi,nếu mình restart.máy và fomat thẻ nhớ lại,thì có phải hack lại k mấy pac.và làm sao biết chắc là đã hack thanh cong

Khoaaa

máy 5630XM có hack được bằng mấy cách này không các bro?

ThửXEM sao đi bạn máy mới nên ít ai test.
Sẵn cho mình hỏi cài helloOX xong thì trong rompatches có cái flie patch "ChangeSWIPolicyPath" caí patch này dùng làm j vậy

Posted via Mobile Device

rui85

Sao mình sign dc cái mapdrive rồi mà sao ko cài dc vào máy vậy??? nó bảo "bị chi phối bởi chứng chỉ" ai giúp mình với

Chỉnh sửa cuối:

rui85

mình vẫn ko thể cài cái pm hello2 đấy vào máy đc..nó cũng vẫn báo "bị chi phối bởi chứng chỉ" giúp mình với..

Kojiro

Super V.I.P
mình vẫn ko thể cài cái pm hello2 đấy vào máy đc..nó cũng vẫn báo "bị chi phối bởi chứng chỉ" giúp mình với..

Trên hướng dẫn đã ghi rõ ràng là bạn phải sign trước khi cài mà :| Phải có file cer và k3y để sign, tìm hiểu thêm nhé!

hungchv

Vui quá các bro ơi.Em vui quá.Em vừa hack phone thành công cho máy N82 của em rồi.Thật sư cảm ơn bro Kojro quá.Nhớ có bro Kojro mà mình đã hack phone thành công trên N82 v31.0.016 rùi.Vui ghê.

MinhThang

Manager
Vui quá các bro ơi.Em vui quá.Em vừa hack phone thành công cho máy N82 của em rồi.Thật sư cảm ơn bro Kojro quá.Nhớ có bro Kojro mà mình đã hack phone thành công trên N82 v31.0.016 rùi.Vui ghê.

Vui quá nhỉ :D Hack xong rồi thì Copy nguyên cái thư mục Sys từ ổ C sang ổ Y. Sau này có format máy khỏi phải Hack lại bạn nhé, làm đi vui gì thì tối cũng nhớ ăn cơm nha, đừng nói là đua xe nữa đấy, mình mà ẵm được là nhốt xe luôn đấy.:))

TomRyan8891_2009

hướng dẫn mình cách hack với , máy mình là N78 vừa up lên FW mới nhất 30.010 , mình đã có file cer và key đầy đủ, N78 có thể dùng bản n-gage 1536 được không ạ ?

BuuPhucCT

Well-Known Member
hướng dẫn mình cách hack với , máy mình là N78 vừa up lên FW mới nhất 30.010 , mình đã có file cer và key đầy đủ, N78 có thể dùng bản n-gage 1536 được không ạ ?

FW mới nhất thì bác xài Hello_OX 2.0 thử xem có được k nhé