• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn chi tiết cách sử dụng GGheart 1.52

Status
Không mở trả lời sau này.
Đúng là làm chủ đc p/mềm này quả là khó khăn. Vào cài đặt nghịch một lúc nó lại chui ra cái giao diện thế này.
Bạn chỉ cần nhấn phím phải là sẽ trở về giao diện trước đó, muốn vào lại giao diện này thì nhấn phím Menu là nó sẽ xuất hiện trở lại

Các pạn thông cảm nha khôg biết thì phải hỏi thôi :)).lá lành dum lá rach mà.thế anh em pdaviet nhà mình mới hòa thuận

vothien cũng đâu biết dùng gg đâu! Vậy hỏi ai nhỉ! Không chịu khám phá mà cứ hay hỏi. Ai mà cũng như bạn thì biết hỏi ai!!!

Chỉnh sửa cuối:

hiep277

bạn đừng lo cái giao diện này là mặc định của chương trình ggheart v1.60 đấy để trở lại giao diện mặc định của máy bạn lam theo các bước sau là oke thôi.. đầu tiên bạn vào menu 7 trong thực đơn này bạn chọn dòng thứ 5 oke sau đó kéo tiếp xuống dòng thứ 9 (tức cuối cùng ) bạn bỏ dấu tích màu xanh thành màu trắng rồi thoát ra là oke tóm lại là 7.5.9 để trăng ô thứ 9 là oke..

hiep277

bác vothien ơi làm ơn hướng dần sử dụng chi tiết bản ggheart v1.60 đi bản này có nhiều chỗ khác bản ggheart v1.52 em chẳng hiểu ...cảm ơn bác nha

Hiep277 hứơng dẫn sai.ở menu 7.5 giao dien ip là vô web mà :))

Sai chỗ nào thế datvietdatviet, chỉ 7.5 là chính xác như thế mà bảo sai > Giao diện DIY là quá chính xác

Với giao diện Iphone thì nó là 7.4 thế thôi quá đơn giản

vietnam0

Cài xong nó xuất hiện luôn thế này thì tiếp tục ấn phím gì các bác để ra mấy cái MENU như trên. huhu. cài 2 bản 1.52+1.60 đều thế này Ấn nút nào tiếp đây ? hĩ Ấn thử mấy phím đều không được. khởi động lại cũng lên luôn như thế ! ai giúp tớ với ???
( Máy đã HACK-E63)

MinhThang

Manager
Cài xong nó xuất hiện luôn thế này thì tiếp tục ấn phím gì các bác để ra mấy cái MENU như trên. huhu. cài 2 bản 1.52+1.60 đều thế này Ấn nút nào tiếp đây ? hĩ Ấn thử mấy phím đều không được. khởi động lại cũng lên luôn như thế ! ai giúp tớ với ???
( Máy đã HACK-E63)

Ấn phím chọn giữa để tiếp tục nha bạn.

haipro138

keke.sau 1 ngày vật vã thì cũng biết được ít ít òi.thank bác vothien12345 nhiều nha

tqh_825

( Máy đã HACK-E63)
Cái này là do không hỗ trợ màn hình ngang. Mình dùng n96 khi trượt ngang nó cũng hiện màn hình như thế mà. Chắc ggheart vẫn chưa hỗ trợ cho e63 rùi

MinhThang

Manager
Cái này là do không hỗ trợ màn hình ngang. Mình dùng n96 khi trượt ngang nó cũng hiện màn hình như thế mà. Chắc ggheart vẫn chưa hỗ trợ cho e63 rùi

Theo thông tin thì bản 1.60 đã hỗ trợ mang hình 320x240 rồi đấy bạn.

leminhhai111

Các bạn đang dùng những máy sau thử cài phiên bản GGheart v1.60 này nhé: thấy nó ghi hỗ trợ cho những dòng này

6790S
E50
E51
E52
E55
E60
E61
E61I
E62
E63
E65
E66
E70
E71
E71X
E72
E72i
E75
E90
E90C
N71
N73
N75
N76
N77
N78
N79
N80
N81
N81 8GB
N82
N85
N86
N91
N91 8GB
N92
N93
N93I
N95
N95 3 NAM
N95 8GB
N96

Tải về

Đây E63 320 x 240 you cài thử bản này xem sao

hngochuan

vothien ơi. Bản hướng dẫn gg1.52 của bạn rất chi tiết đó. Nhưng mà áp dụng cho bản gh1.6 thì có nhiều chỗ không còn đúng nữa. Bạn có thể chỉnh sửa lại cho anh em được không. À mà cho mình hỏi chút, sau khi cài đặt khoá phím theo kiểu Iphone rùi thì bấm như thế nào để mở khóa vậy ? Mình chưa dùng bao giờ nên mong bạn chỉ giúp mình với !

vothien ơi. Bản hướng dẫn gg1.52 của bạn rất chi tiết đó. Nhưng mà áp dụng cho bản gh1.6 thì có nhiều chỗ không còn đúng nữa. Bạn có thể chỉnh sửa lại cho anh em được không. À mà cho mình hỏi chút, sau khi cài đặt khoá phím theo kiểu Iphone rùi thì bấm như thế nào để mở khóa vậy ? Mình chưa dùng bao giờ nên mong bạn chỉ giúp mình với !

Nhấn giữ Joystick qua bên phải 3s nhé

ngoctugttn123

ước gì Việt hóa được phần mềm này nhỉ. không thì Anh hóa cũng đc. phần mềm hay quá nên hôm nay mang đến lớp khoe với mấy thằng bạn. Nó xem một lúc bảo máy mày không khác gì máy "Made in china" ~X(

ước gì Việt hóa được phần mềm này nhỉ. không thì Anh hóa cũng đc. phần mềm hay quá nên hôm nay mang đến lớp khoe với mấy thằng bạn. Nó xem một lúc bảo máy mày không khác gì máy "Made in china" ~X(

Nó nói thế là vì nó không dùng được. Ha ha.

"Dù ai nói ngả, nói nghiêng
Lòng ta vẫn vững như kiềng ba chân"

Trên thị trường bây giờ hàng Mobile 100% "Made in china"

vietnam0

hix ! huhui ! cài bản 1.60cũng lên cái hình chết tiệt ấy ! huhuhu. ấn phím giữa cũng ko động tĩnh gì ! PRO tiếng tàu dịch hộ em no' nói gì phát ! cám ơn nhiều !

Chỉnh sửa cuối:
hix ! huhui ! cài bản 1.62 cũng lên cái hình chết tiệt ấy ! huhuhu. ấn phím giữa cũng ko động tĩnh gì ! PRO tiếng tàu dịch hộ em no' nói gì phát ! cám ơn nhiều !

Có bản 1.62 hồi nào zị kà! Ai giỏi Hoa ngữ dịch hộ, mình:-??

Auto

Vothien ah!
Cho mình hỏi trong foder data, mục nào là mục của các con trỏ trong menu vậy?
Bản 1.6 chỉ có 1kiểu thôi. Mình muốn có thêm kiểu trỏ, k muốn copy lun theme giao diện.

Vothien ah!
Cho mình hỏi trong foder data, mục nào là mục của các con trỏ trong menu vậy?
Bản 1.6 chỉ có 1kiểu thôi. Mình muốn có thêm kiểu trỏ, k muốn copy lun theme giao diện.

Bạn copy nguyên cái thư mục SelectBox của bản 1.52 vào nhé
Nếu muốn thêm 15 cái giao diện của Iphone thì Copy thư mục iphonedesk\20025208\ của bản 1.52 vào

Status
Không mở trả lời sau này.