• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn chi tiết cách sử dụng GGheart 1.52

Status
Không mở trả lời sau này.

MinhThang

Manager
Haha :)) thông báo với cả topic tớ 4mat máy.đả khoá đc như iphone:D

Chịu khó vọc sẽ có thêm nhiều kinh nghiệm.

Đừng xưng tớ ở đây nhé, mình và bạn nghe lịch sự hơn nhiều, nhiều lúc không muốn trả lời bạn vì cái từ tớ đó đấy. Ở DD có người đã lớn tuổi cũng ngày ngày tham gia chia sẻ lẫn nhau, nghe từ đó thấy không thích tí nào.

datvietdatviet

Haha :D thế bạn bao tuổi.hýhỳ mình sn 87.hýhý có hơn bạn không.mà bản 1.60 này không đẹp bằng 1.52 đc cái là có khoá phím như ip.và chỉ có một co trỏ

Auto

Bạn phải gọi a.T = chú mới xứng tầm :))
Vụ con trỏ thì đọc lại các trang trc, đã có hd rùi...

dollarviet

Bac Minh Thang hinh nhu nam nay 43 tuoi oy. Co le 87 thj len goi bac y bang chu do. Hic ko hieu sao ma moi viec khoa phim kieu iphone ma nhjeu nguoj kho lam zu vay. Mjnh remove pan 1.52 ,cai dat pan 1.6 la mac dinh co khoa iphone roi ah. Con tro chuot minh van day du nhu ban 1.52. Minh thay phan mem nay toan tieng trung quoc nen de co the hieu duoc phan mem tot nhat cu tu mjnh thuc hanh tjm ra chuc nang phan mem,nhu the moi nho duoc lau. Chuc moi nguoi som lam chu duoc phan mem. Cac bac Mod thong cam,em vo web bang dien thoai nen khong viet co dau duoc. Mong ban tra loi tu te chut. Het thuoc chua cho dong chi nay.

datvietdatviet

Mà copy mục selectbox vào mục nào vậy.mình cop váo data /ggheart ma khôg thêm con trỏ nào.còn mục iphonedest/20025208 đâu khôg thấy chỉ thấy iphonesaver.gres và mây iphonedesk.ini...có fải là coppy mấy mục đây khôg.GỬI VOTHIEN 12345

MinhThang

Manager
Mà copy mục selectbox vào mục nào vậy.mình cop váo data /ggheart ma khôg thêm con trỏ nào.còn mục iphonedest/20025208 đâu khôg thấy chỉ thấy iphonesaver.gres và mây iphonedesk.ini...có fải là coppy mấy mục đây khôg.GỬI VOTHIEN 12345

Kiểm tra kỹ lại và đọc các bài hướng dẫn ở các trang trước.

datvietdatviet

Em chép seleckbox vao E/data/ggheart mà chẳng thấy thêm con trỏ nào.hic chán quá đi ngủ thôi :D

ngoctugttn123

Bac Minh Thang hinh nhu nam nay 43 tuoi oy. Co le 87 thj len goi bac y bang chu do. Hic ko hieu sao ma moi viec khoa phim kieu iphone ma nhjeu nguoj kho lam zu vay. Mjnh remove pan 1.52 ,cai dat pan 1.6 la mac dinh co khoa iphone roi ah. Con tro chuot minh van day du nhu ban 1.52. Minh thay phan mem nay toan tieng trung quoc nen de co the hieu duoc phan mem tot nhat cu tu mjnh thuc hanh tjm ra chuc nang phan mem,nhu the moi nho duoc lau. Chuc moi nguoi som lam chu duoc phan mem. Cac bac Mod thong cam,em vo web bang dien thoai nen khong viet co dau duoc. Mong ban tra loi tu te chut. Het thuoc chua cho dong chi nay.

Đúng như bạn nói. mình cài 1.6 ra đã có đầy đủ hết rồi. cả khóa kiểu iphone và các kiểu con trỏ. Nói chung phần cài đặt màn hình là dễ vọc nhất đó. Cứ thử thay đổi 1 cái rồi back ra xem có thay đổi gì ngoài màn hình là biết ngay thôi mà.
Hix. còn cái này mình vẫn không biết làm thế nào đó là không kiểm tra tài khoản được. Ai biết thì chỉ dùm mình nhé, tks

Em chép seleckbox vao E/data/ggheart mà chẳng thấy thêm con trỏ nào.hic chán quá đi ngủ thôi :D

Mọi người đều được mà bạn. Bạn có thể nói là bạn làm thế nào để thay đổi trỏ chuột ko mà lại không được thế.

datvietdatviet

Thì như mình đả nói ở trên đó.mình mở 1.52 ra rồi đánh dấu tất cả selecbox sau đó extra vào e /data/ggheart.như thế đó

tandieucay

cac bac oi,cho e hoi co dung duoc cho E71 khong ah.nhin thich qua.ma khong dam cai.vi so bi loi giong con e63 cua ban ji do.xin loi minh onlien bang dt.khong viet dau duoc

Chienkon88

cac bac oi,cho e hoi co dung duoc cho E71 khong ah.nhin thich qua.ma khong dam cai.vi so bi loi giong con e63 cua ban ji do.xin loi minh onlien bang dt.khong viet dau duoc

bạn cài vào là biết ngay ý mà ! :D

chúc vui !

Chỉnh sửa cuối:

datvietdatviet

Đả cài đc con trỏ :D nhưng skin of iphone vẩn có 2cái tẻ nhạt chán qúa.hic có fải copy mục iphonedesk/20025208 của 1.52 vào e /data/ggheart không mấy bạn :((

dollarviet

Muon nguoi khac giup thi truoc tien ban phai tu giup ban di da. Ban cu hoi lam the nay co duoc khong,lam the kia co duoc khong,tai sao ban khong lam thu roi tu minh tra loi minh. Ban cung thay rat nhieu nguoi nhac nho ban roi , vi vay ban nen rut kinh nghiem chu. Ban nen biet noi doi nhieu,den khi noi that laj khong co ai tin. Cung nhu ban,hoi vu vo nhieu,den khi ban hoi van de that,nguoi ta chang buon doc,cho rang ban hoi vo van,roi chang ai them tra loi nua,luc do nguoi thiet thoi se la ban day.
Sorry cac bac Mod,em luot web bang dien thoai nen ko viet TV co dau dc. Cac bac thong cam !

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.