• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn chi tiết cách thiết kế một bộ Gdesk cho riêng mình.

Caohieu88

các bác ơi vậy mún tạo ra giao diên vuốt kéo giông iphone thì fai làm thế nào vậy...

Bạn cần phải cài bộ Gdesk 0.33e ( hỗ trợ Touch slide ) và bản thiết kế Gdesk tương ứng cho Gdesk 0.33e ( ví dụ như bộ iphone Pro của anh Renoshinjo ), khi đó bạn sẽ có một iphone trên UIQ

duchuup1i

vậy bác làm ơn cho em mấy pm đó dc ko???em cài xong cái Gdesk 0.33 rùi...

heo_bk

help

Bạn ui.Mình đang dùng bản việt hóa nên hông bít làm sao để di chuyển icon đi cho hợp vị trí.Bạn có thể miêu tả bằng hình ảnh giúp mình được không.Lần đầu tiên sử dụng pm này.Thanks.

bogia956

Anh Calvin ơi, lam thế nào mà đặt dược vị trí của các icon thêm vào? Nó toàn để mặc định lù lù ở giwax màn hình ko hà?:|:|

mrkid12k

Các bạn cho mình hỏi, mình cài phần mềm clock của gdeskokie nhưng retast lại máy thì bị lỗi, hiện dâu "!" ở clock và cài lại clock cũng kô dc, có cách nào khắc phục kô ạ? thank

doilabedau

vẫn!Máy mới ra thì cứ ra,người thích dùng thì cứ dùng.Hoặc do ko đủ tiền đầu tư,hoặc do tình yêu với UIQ,hoặc vì....(vì gì đó bố ai biết đc :D )
tui mới dùng thử Gdesk,thì giao diện cũ mãi nhàm chán quá.Có vấn đề là mối lần chạy gọi điện qua speed dial,hay contact thì ko sao,nhưng chạy qua phone,khi back lại,thì nó ko về giao diện Gdesk,mà lại về giao diện cũ.chả hiểu nữa.Mà mỗi lần chạy,lại phải capswitch off.Đang dùng p990i,bác biết chỉ dùm với.Thanks

dotutai23

vẫn!Máy mới ra thì cứ ra,người thích dùng thì cứ dùng.Hoặc do ko đủ tiền đầu tư,hoặc do tình yêu với UIQ,hoặc vì....(vì gì đó bố ai biết đc :D )
tui mới dùng thử Gdesk,thì giao diện cũ mãi nhàm chán quá.Có vấn đề là mối lần chạy gọi điện qua speed dial,hay contact thì ko sao,nhưng chạy qua phone,khi back lại,thì nó ko về giao diện Gdesk,mà lại về giao diện cũ.chả hiểu nữa.Mà mỗi lần chạy,lại phải capswitch off.Đang dùng p990i,bác biết chỉ dùm với.Thanks
mình cũng dung p 990i , gdesk dung thích đấy chứ bạn dùng bản tiếng anh thì vao options rồi chọn dòng đầu tiên còn bản tiềng việt thì vào tùy chọn rồi chọn thay thế chính là được

SVTD

mình cài vào P990i , thật là hoành tráng ,đẹp ghê ghớm.... nhưng hơi tốn pin hi hi=))....Thanks bác calvil nhé

black3p

các bạn có thể bày mình cách cài gdesk một cách chi tiết tù a->z được không?Mình mới biết đến nó nên còn mờ mịt chảng biết đâu vào đâu mong mấy bạn giúp đở
;;)

tommynguyen1961

các bạn có thể bày mình cách cài gdesk một cách chi tiết tù a->z được không?Mình mới biết đến nó nên còn mờ mịt chảng biết đâu vào đâu mong mấy bạn giúp đở
;;)
Bạn cứ download file nén về rồi giả nén ra và cài hết tất cả file .sis vào là xong 1 bộ gdesk hoàn chỉnh.