• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

۞ Hướng dẫn chi tiết lấy License free 1 năm của Handy Shell & Weather!

dung1291985

Chỉ bằng hình ảnh nhưng design rất chi tiết và cụ thể, test thành công 100% trên N95-2 8Gb Việt Nam, các bạn yên tâm nhé, hãy nhanh chân vì số lượng có hạn :D

Handy Shell kết hợp Handy weather trên máy bạn thì sẽ có hình ảnh như thế này (mượn tạm :D) rất đẹp phải ko các bạn!

ANHTUAN9791

Dũng ơi Handy weather dùng gprs để cập nhật thời tiêt cho mình ah?Có khu vực Việt Nam không?

kp_enter

he nhìn hình bro ha. để thử mới được. mà sao ko dẫn luôn link vô trong bài cho mọi người tiện theo dõi :)

traihp9001

Well-Known Member
tranh thủ kẻo hết phần nèo :)).đã text và nhận đc license key ngon lành.

Chỉnh sửa cuối:

dung1291985

Dũng ơi Handy weather dùng gprs để cập nhật thời tiêt cho mình ah?Có khu vực Việt Nam không?
Tất nhiên là có rồi bạn, ko những có còn rất chi tiết nữa đấy, có đủ các tỉnh và thành phố ở Việt Nam luôn, mà p.m này dự báo thời tiết rất chuẩn đấy :D
he nhìn hình bro ha. để thử mới được. mà sao ko dẫn luôn link vô trong bài cho mọi người tiện theo dõi :)
link đơn giản là www.s60.com thôi

q630666

DŨng cho tớ hỏi kkk có phải dòng này không? >>Discount code: 25S60FIRSTw2009

tienthembg

Dũng ơi cho mình hỏi có phải cách này để đăng ký cho Handy weather nói riêng khi mà cách kia( cách cài bản 6.x rồi đè lại bản 6.05 đã giới thiệu trên diễn đàn) không dùng được phải không?

dung1291985

Đúng rồi đấy !!!
CÔng ko nói bừa nhé :-/ ko phải đâu!
DŨng cho tớ hỏi kkk có phải dòng này không? >>Discount code: 25S60FIRSTw2009
Đó là mã số để mua phần mềm này trực tuyến đc giảm 20% thôi, đọc kĩ lại bài của mình đi, sót 1 bước là ko đc đâu! b-)
Dũng ơi cho mình hỏi có phải cách này để đăng ký cho Handy weather nói riêng khi mà cách kia( cách cài bản 6.x rồi đè lại bản 6.05 đã giới thiệu trên diễn đàn) không dùng được phải không?
Cái này là license hợp pháp, để dùng, ko liên quan gì đến illusion cả !

binhseu

Mình thay đổi khoảng 3 sdt, lập tức nó gửi về 3sms được 3key. Ko biết có sử dụng được với các máy # ko ?

brightstart

Đọc bài này muộn quá, tạo xong cái account vào được thì

"Unfortunately the license keys have run out
For you who are looking for Handy Shell application and license keys: Unfortunately, there are no more license keys available. But you can find other cool exclusive downloads from the left navigation."

Huhu...