• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn đăng ký nick và tạo file cer trên OPDA.

ghekua

Sao mình đăng ký đc, lúc điền IMEI nó lại bảo là String đã đc ghi trong giấy chứng nhận hệ thống, đag chờ xử lý. Liệu có fai là cer đã exist rồi ko

Kojiro

Super V.I.P
Sao mình đăng ký đc, lúc điền IMEI nó lại bảo là String đã đc ghi trong giấy chứng nhận hệ thống, đag chờ xử lý. Liệu có fai là cer đã exist rồi ko

E ghi nguyên văn câu thông báo đi, em dịch ra ghi khó hiểu quá :)

ghekua

Ok rồi, mà ko hiểu sao lâu wa, gần 2 ngày mới lấy đc file cer and key

panrai

Super V.I.P
Ok rồi, mà ko hiểu sao lâu wa, gần 2 ngày mới lấy đc file cer and key

tại vì anh em bên kia cũng như mình vậy đó bạn công chuyện nhiều thì lâu thôi,còn ko thì mau lắm:))

chuoichip

hic,mình được cấp phép cho down,nhưng khi down cer về nó load lâu quá,mình ấn cancel rồi sau đó mất hút luôn,nó ko cho down lại nữa.Thế là thế nào,bạn nào giúp mình cái,mình thử reg nick khác nhưng opda nó ko cho trùng 2 imei thì phải bó tay rồii

LeMyChinh

hic,mình được cấp phép cho down,nhưng khi down cer về nó load lâu quá,mình ấn cancel rồi sau đó mất hút luôn,nó ko cho down lại nữa.Thế là thế nào,bạn nào giúp mình cái,mình thử reg nick khác nhưng opda nó ko cho trùng 2 imei thì phải bó tay rồii
bạn chịu khó vào lại xem sao nhé ko thì xin lại trên trang khác vậy có 2 sự lựa chọn cho bạn mà :D
như vậy mình mới đăng ký thì chỉ tải được 1 file một ngày thôi hả?
nếu bạn post bài bên trang đó hay hoạt động mạnh bên đó thì bạn sẽ down được nhìu hơn 1 đó:D

LeMyChinh

anh ơi cho e hỏi thế file key để làm gì hả a ...
e sign = PC ma ko đc

bạn sign = PM jie` :O
ko sign được thì up Cer, key và PM của bạn muốn sign lên đây mọi người sẽ sign cho rùi gửi lại => bạn chỉ cần ...=)) xơi luôn

vgncr290n3

e sign = cái SmartSign v1.1 như trên ý , chỉ cần cho file cer vào , vậy file kkk để làm gì hả a

dinhquy

cho mình hỏi là mình mua máy lại của người khác mà người ta lấy file cer rồi, nên giờ mình vào lấy theo cách trên thì không được vậy làm sao để lấy file cer của máy mình?
Nếu ai lấy được thì lấy dùm mình với, Thank!
352943025176038 Imei
Máy E66

Devil_Killer

làm thế nào để có file Pen+C[1]...sis vậy. Mình làm theo hướng dẫn của Kojiro hôm qua mà giờ ko biết làm thế nào tiếp, hic hic :(
có gì giúp mình với

Devil_Killer

mình down được key rồi, nhưng còn cer thì nó hiện ra thông báo này, mình ko hiểu lắm. giải thích giúp mình với
( 此操作被浏览器拒绝!
请在浏览器地址栏输入“about:config”并回车
然后将[signed.applets.codebase_principal_support]设置为'true')

Kojiro

Super V.I.P
làm thế nào để có file Pen+C[1]...sis vậy. Mình làm theo hướng dẫn của Kojiro hôm qua mà giờ ko biết làm thế nào tiếp, hic hic :(
có gì giúp mình với

mình down được key rồi, nhưng còn cer thì nó hiện ra thông báo này, mình ko hiểu lắm. giải thích giúp mình với
( 此操作被浏览器拒绝!
请在浏览器地址栏输入“about:config”并回车
然后将[signed.applets.codebase_principal_support]设置为'true')

Bạn đưa nick đây, mình vào down dùm có được ko cho. Để lại số IMEI cần down luôn nhé!