• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn đăng ký nick và tạo file cer trên OPDA.

dendrotrang

không biết có đc ko nữa , đang chờ , hồi hộp và đợi chờ . hic !
thank bạn trước nghen .

ngoisaobangtm

EMEI: 354182025939255
phiên bản 9-12-2008
nokia 5800
anh em vào giúp mình được không lick đây
http://opda.net.cn/plugin.php?identi...t&action=apply
cert_apply_exist
mình lấy tài khoản của mình đăng ký vào tới đó.nhưng chưa
download được fle và K e y.hôm sao mở lại đăng ký thì không biết làm cách nào lấy được.Nhờ các bác giứp giùm nhé

panrai

Super V.I.P
EMEI: 354182025939255
phiên bản 9-12-2008
nokia 5800
anh em vào giúp mình được không lick đây
http://opda.net.cn/plugin.php?identi...t&action=apply
cert_apply_exist
mình lấy tài khoản của mình đăng ký vào tới đó.nhưng chưa
download được fle và K e y.hôm sao mở lại đăng ký thì không biết làm cách nào lấy được.Nhờ các bác giứp giùm nhé

đưa name và pass đây mình lấy dùm cho.còn ko thì qua đây mình lấy giúp http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=47527

daitu1

Minh dang ky may ngay roi vao van chi thay "Äú»¹Ã»ÓÐʹÓùý´ËϵͳÉêÇëÖ¤Ê飬Çëµ½Ö¤ÊéÉêÇë½øÐÐÉêÇë" bác nào đọc hộ với

ngoisaobangtm

Mình tin tưởng nhờ anh em giứp mình hộ nhé cám ơn rất nhiều,vì giờ mình không thể lấy được.
Name:ngoisaobangtm
Pass:ththth
Giứp đăng ký lấy file Cer và K e y mình nhé.
Thanks
Số EMEI và ngày như trên nhé.

daitu1

Hỏi mãi không được ban nào lấy hộ mình với
lay hộ file cer trên opda
daitu1
pass: 123456

danhchan1999

Mình đã lấy được file cert mà sao không sign bằng Smartsign nhỉ. Bác nào biết chỉ dùm. và file key là file thế nào nhỉ.

Kojiro

Super V.I.P
Mình đã lấy được file cert mà sao không sign bằng Smartsign nhỉ. Bác nào biết chỉ dùm. và file key là file thế nào nhỉ.

Nếu lấy từ OPDA thì sign bằng binsign còn file cer từ cer60 thì sign trên mobile qua PM mobilesigner nhé! tất cả đều đã có hướng dẫn rồi nhé!

daitu1

sau khi đăng ký rôi nhập imei tiếp đó xuất hiện thông báo này cert_apply_exist

Èç¹ûÄúµÄä¯ÀÀÆ÷ûÓÐ×Ô¶¯Ìøת£¬Çëµã»÷ÕâÀï
có nghĩa là gì vậy; mong các pro chỉ bảo

kutebabylove

Cho mình hỏi làm sao để tăng OP trên opda vậy mình xin tới fire thứ 5 là hết OP rj nó hok cho xin nữa nên đành phải tạo nick khác mình thử mọi cách mà hok được

ypmv2

Mỗi lần down các bạn mất 1 OPD, thành viên thường của OPDA đăng ký 1 lần 1 file, thành viên VIP đăng ký được 5 file 1 lần

làm thế nào để được làm vip trong đó vậy anh ???

ypmv2

post được mấy bài mà nó tăng cái này là gì vậy các bác .

kangta222vn

giúp mình với,mình làm theo hướng dẫn ở trên ok hết rôi,nhung tới lúc chờ đợi,đợi được 1 lúc mình lỡ bấm refresh :p,rồi nó mất tiêu cái trang đó,ai chỉ mình cách để có thể lấy được file cer với,thanks nhìu nhìu