• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HƯỚNG DẪN EDIT ROSF2 TỪ THẤP LÊN CAO 100% THÀNH CÔNG

khoa1989

phần core thì phải dùng core nào? ví dụ cfw cua bunreucua 52.0.007 mình đưa lên 52.0.101 thì core minh edit tên thoi hả KHOA?

đúng vậy phải edit cao core lên nữa.cái đó sang bài của hoàng bạn ấy đã hướng dẫn rồi đó

toanckak5

Ko die đâu bạn..... Bạn nhớ dung lượng Rofs2 nhé... Nếu Cook quá duong lượng die là chuyện bt.. Nên dùng NFE 0.3 tốt hơn... Vì nó cho biết mình nên dừng lúc nào khi dung lượng đã đầy :D
Bác ơi sao bản cfw c6 for 5233 của a duy thanh roft2 lên tới 60mb ak .e tửơng chỉ 32mb là max mà . Thank

khoa1989

Bác ơi sao bản cfw c6 for 5233 của a duy thanh roft2 lên tới 60mb ak .e tửơng chỉ 32mb là max mà . Thank

32mb là bạn đang chạy frimware gốc của máy còn bản của duy thanh là bản mod N97 hay C6 nên rosf2 và rosf3 được gộc lại nhưng lại ít hơn 1 fire so với bản firmware gốc bạn yên tâm đi không sao đâu

bunrieucua

Cái này NFE nào chẳng làm được 07 hay 02 đều làm được hết nhé các bạn!

keykeyon

Cho m hỏi chút. cách này có dùng đc khi m đang ở v40 nhưng muốn flash rofs2 v50 đc k bạn? Hiểu đại loại như làm ngược lại với cách bạn hướng dẫn ở trên ý, v52.0.101 -> v52.0.007 ý?

khoa1989

Cho m hỏi chút. cách này có dùng đc khi m đang ở v40 nhưng muốn flash rofs2 v50 đc k bạn? Hiểu đại loại như làm ngược lại với cách bạn hướng dẫn ở trên ý, v52.0.101 -> v52.0.007 ý?

không được bạn ah .mình chưa dám thử đâu.so bạn không lên v50 đí.cho dù lên rồi dùng cách của mình vẫn có thể sử dụng các bản v40 mà

keykeyon

không được bạn ah .mình chưa dám thử đâu.so bạn không lên v50 đí.cho dù lên rồi dùng cách của mình vẫn có thể sử dụng các bản v40 mà
Uh. thanks bạn nhé. để m thử xem có đc k.