• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HƯỚNG DẪN: Flash bằng Phoenix.

so8pro

Bước 4 nào vậy bạn? Nói rõ hơn đi.
e làm đúng như trên hướng dẫn nhưng khi refurblish thì lại bị lỗi, rút cáp, giữ nút nguồn cho đến khi rung 3 lần, cắm cáp, ấn ok xong rồi nó cứ bảo bạn bắt đầu chưa chính xác, rồi retry làm lại thì vẫn như vậy ạ

MinhThang

Manager
e làm đúng như trên hướng dẫn nhưng khi refurblish thì lại bị lỗi, rút cáp, giữ nút nguồn cho đến khi rung 3 lần, cắm cáp, ấn ok xong rồi nó cứ bảo bạn bắt đầu chưa chính xác, rồi retry làm lại thì vẫn như vậy ạ

Bạn xem lại cách Flash bản Tình cuối, trong Topic đó có hướng dẫn rồi.
Bạn phải đảm bảo giữ máy rung đúng 3 lần mới cắm cáp vào nhé, nếu báo lỗi gì bạn có thể làm lại từ bước 1, không chết chóc gì đâu đừng sợ.

so8pro

Bạn xem lại cách Flash bản Tình cuối, trong Topic đó có hướng dẫn rồi.
Bạn phải đảm bảo giữ máy rung đúng 3 lần mới cắm cáp vào nhé, nếu báo lỗi gì bạn có thể làm lại từ bước 1, không chết chóc gì đâu đừng sợ.
e xem rồi, làm lại nhiều lần y như vậy mà vẫn lỗi ngay chỗ đó, nản lắm luôn :( :(

MinhThang

Manager
Chú ý trước khi Flash:
Format E và F trước khi Flash là đảm bảo nhất. Hoặc Xóa hết các folder hệ thống: sys, system, resource, private, patches,data, controller, hide.. trên E, F trước khi flash

Bản Tình cuối thì bạn tải gói CFW về giải nén và copy tất cả vào theo đường dẫn của Phoenix mà không cần bỏ file nào ra ngoài.

so8pro

Chú ý trước khi Flash:

Bản Tình cuối thì bạn tải gói CFW về giải nén và copy tất cả vào theo đường dẫn của Phoenix mà không cần bỏ file nào ra ngoài.
như vậy là k cần xóa file chữ đỏ với lại edit lại file .uda ạ

vuvantuan59

alo anh Thắng em lại co cơ duyên về n8 anh thấy bản nào good nhất về pin cho em ý kiến ạ !

thanks anh !