• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HƯỚNG DẪN FORMAT DOC CHO HTC UNIVERSAL

damter

hjc hjc................đợt trước thấy mấy bản rom 5.0 mà sao jo tìm lại mà chẳng thấy.............chắc mắt tèm nhem nên ko nhìn thấy
pác nào có lòng thì chỉ giúp e ỏ cho e cái đường ljnk để format lại con ếch đếch của e với
thanks.............

redlion

Có ai giúp mình sau khi format thì rất tốt, up rom moi ok, nhung khi up radio thì không up được

nhnamdent

Bác giúp em với, con exec cua em đã format Doc, up lại rom WM5 đúng như Bác hướng dẫn, máy khởi động đến phần aligh screen thì nó cứ ở chổ đố hoài ( chọc vào thì dấu "+" cũng chạy, nhưng nó cứ bảo mình chọc hoài mà không vào tiếp được nữa. Bác giúp em với. Em có mỗi con exec là vốn mà nó bị như thế thì buồn quá! thanks!

PhamQuang

Manager
bac cho em xin phan mềm mtty để cứu con ễc cua em ạ. e chân thành cảm ơn bác. bác gởi cho e nha ngoc_nghia15@yahoo.com line tải của bác e vào ko dc.

Dòng UNI cổ điển này đã lâu có ai sử dụng nữa đâu cho nên chắc cũng ít người lưu giữ bộ tool nữa bạn ạ. Đáng tiếc là mình cũng để đâu, ko tìm lại đc.

cumicuchuoi

bác giúp e thêm chút nữa nha, dòng này cũ rồi nên em tìm chuyên gia cũng khó quá vì em ở cần thơ. máy em sau khi hr thì mất âm thanh không nghe gọi dc nhưng người khác gọi đến thì máy đổ chuông nên e nghĩ do phần mềm thôi đúng ko bác. e tìm bản rom khác úp lại sau khi úp xong 100% thì chỉ thấy màn hình dừng ở sọc xanh đỏ thôi ko làm gì đc hết. có phải máy e bị chết DOC ko bác. bác giúp e với e chân thành cảm ơn bác ah. máy kỉ niệm nên e ko muốn làm cục chặn giấy ah.