• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HƯỚNG DẪN FORMAT DOC CHO HTC UNIVERSAL

dhtl0402

Mình cũng không đọc được hướng dẫn, hình như phải port 5 bài mới xem được phải không các bạn?

XuanTruong

Super V.I.P
em cũng câu hỏi như trên :D

Muốn làm thử cho biết cũng chẳng sao? Miễn là làm đúng trình tự các bước như hướng dẫn.

Em đọc chả hiểu gì

hướng dẫn thấy rối thế không có cách nào dễ hơn sao?

Vậy là "Quá ngắn gọn và dễ hiểu" rồi đó, chủ đề đã tồn tại hơn 2 năm và có rất rất nhiều người thực hiện thành công theo bài hướng dẫn đó!b-)

tracbui2004

em chưa đủ quyền để đọc cách format . Bác nào đọc được copy lại rui post lên giùm . Tks

help me

em là thành viên mới lên không xem được . con o2 xda exec của em chắc là bị bệnh này rồi. bác quang có thể giúp em không

DucLong

Super V.I.P
em là thành viên mới lên không xem được . con o2 xda exec của em chắc là bị bệnh này rồi. bác quang có thể giúp em không
Bạn phải làm đúng theo quy định của diễn đàn để được quyền xem đầy đủ các nội dung bài viết, bước tiếp theo bạn tìm các bài viết hướng dẫn những điều bạn quan tâm, các bài viết khi đọc rất dễ hiểu. Hiện nay mỗi dòng máy đều có thư mục hướng dẫn riêng và bạn chỉ việc tìm và đọc. Khi hiểu rồi thì mọi việc dễ dàng hơn.

huunam0708

USB>task 28 55aa
Wait..
flFormatPhysicalDrive:status=115
DOC_format failed!
USB>
Em formatdoc nó báo thế này là làm sao các bác?????

ManhKeu

Active Member
Thì làm lại từ đầu thôi ! Chắc là ông bạn bấm lộn cái gì đó thôi ! Nên tắt bộ gõ tv đi trước. Mình format DOC cả 30 lần rồi đều ok cả .

huunam0708

Thì làm lại từ đầu thôi ! Chắc là ông bạn bấm lộn cái gì đó thôi ! Nên tắt bộ gõ tv đi trước. Mình format DOC cả 30 lần rồi đều ok cả .

Không được bro à tôi đã làm lại cả chục lần

No1

Sao mình chạy cái mtty nó k ra cổng ÚB nhỉ? chỉ ra COM1 và COM2, hay tại vì nó không tưởng thích với windows 7

DucLong

Super V.I.P
Sao mình chạy cái mtty nó k ra cổng ÚB nhỉ? chỉ ra COM1 và COM2, hay tại vì nó không tưởng thích với windows 7

soft Reset lại cả PPC & PC rồi nhớ tắt ActiveSync vào File >>> Connection Settings >>> bỏ dấu Allow USB Connections.

huynhtuananh

soft Reset lại cả PPC & PC rồi nhớ tắt ActiveSync vào File >>> Connection Settings >>> bỏ dấu Allow USB Connections.

vẫn không được bạn ơi , thật khó hiểu , mình xài win7 , uprom cũng không được nữa là ...