• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HƯỚNG DẪN GAME BROTHER IN ARMS

Status
Không mở trả lời sau này.

namhunghihi

Mình cũng vậy. Vào topic all game N-gage dow mà link nào cũng die hết rồi ai tốt bụng giúp tớ với. Đã lên google seach nhưng đa số các link ở web khác củng giống hệt dow không được.:|

vuadientu

ai chỉ mình qua màn...1 với:|:|. Mình cứ đi loanh quoanh mãi mà chả thấy gì để bắn cả??

Auto

ai chỉ mình qua màn...1 với:|:|. Mình cứ đi loanh quoanh mãi mà chả thấy gì để bắn cả??

quay 4phía sẽ thấy mũi tên đỏ or xanh thui...nhào zô...pùm chíu...:D

Posted via Mobile Device

vuadientu

quay 4phía sẽ thấy mũi tên đỏ or xanh thui...nhào zô...pùm chíu...:D

Posted via Mobile Device

mình cũng có thấy cái tâm đỏ đỏ và giết được mấy thằng rồi. Nhưng giết xong thì chả còn gì nữa. Đang ở đoạn chân cầu, không thể đi lên được và lùi thì đồng đội gọi quay lại:-/:-/:-/. Mình cũng có thấy 1 cái mục tiêu xanh xanh nhưng bắn nó mãi mà chẳng có hiện tượng gì cả:(:)(:)((

Auto

mình cũng có thấy cái tâm đỏ đỏ và giết được mấy thằng rồi. Nhưng giết xong thì chả còn gì nữa. Đang ở đoạn chân cầu, không thể đi lên được và lùi thì đồng đội gọi quay lại:-/:-/:-/. Mình cũng có thấy 1 cái mục tiêu xanh xanh nhưng bắn nó mãi mà chẳng có hiện tượng gì cả:(:)(:)((

thế thì chui qua gầm cầu đi nào :D

Posted via Mobile Device

hoangkoha

mấy bác ơi, chỉ em chơi màng 5 đi, ở khúc mà có 2 đồng chí của mình chạy lại đặt khói đỏ đó, mình không biết làm sao nữa, lùi cũng die, tiến cũng die, làm cái gì đó trong vòng 15 giây, mà mình không biết làm sao nữa, die hoàiT.T

Auto

mấy bác ơi, chỉ em chơi màng 5 đi, ở khúc mà có 2 đồng chí của mình chạy lại đặt khói đỏ đó, mình không biết làm sao nữa, lùi cũng die, tiến cũng die, làm cái gì đó trong vòng 15 giây, mà mình không biết làm sao nữa, die hoàiT.T

quang cảnh lúc đó thế nào :-??
Tớ chỉ cho!
Ngage tớ xóa mất rồi ;)

Posted via Mobile Device

nhocpro

màn 5 có phải màn bắn nhau trên cầu không? bạn phải nói rõ thì mới giúp đc chứ nói chung chung vậy pó tay lun :(

Auto

màn 5 có phải màn bắn nhau trên cầu không? bạn phải nói rõ thì mới giúp đc chứ nói chung chung vậy pó tay lun :(

nếu đúng là trên cầu thì bắn hết địch đi.
Chừa 2viên súng cối.
Quay lại thành cầu bắn vào 2trái bom đo đỏ đặt sẵn...bùm...comlete... ;)

Posted via Mobile Device

ht6868

mình thấy trò này chơi cũng đơn giản mà có jif khó khăn lắm đâu. chỉ cần động não và óc suy đoán là có thể qua bài thui. trong game đã có chỉ dẫn bằng dấu mũi tên màu xanh là nơi cần di chuyển đến. màu đỏ là mục tiêu.cái tâm nếu chỉ vào đối tượng mà ko chuyển sang màu đỏ thì các bạn có bắn gãy joytick cũng ko chết. mình đã chơi gần hết còn 1 cửa nữa là phá đảo mà tự nhiên game bị mờ đi phải cài lại. nói chung game nay rất hay. ai đã từng chơi qua biệt kích mỹ ngày đi học thì chơi pro lém!;)

rgx120

có ai chơi game này giỏi thì bày cho mình với,không hiểu sao mình cứ chơi đến bài thứ 3 bắn hết quân địch rồi mà lại tự chết là sao nhỉ?? minh chơi thử rất nhiều để ngâm cứu sao lại như thế rùi mà không phất hiện ra đuọc nguyên nhân là chơi như thế nào ??hic.mong các pro chỉ giáo .thank pro ^^

game này hay lắm,mà có tất cả mấy phần vậy bạn,nếu được các bạn up các phấn lên share với mọi người nhen.thanks

bluedragon0307

Mình chỉ biết có 2 bản 2D và 3D thôi, phá đảo cả 2 rồi. Công nhận là game này hay thật, nhưng bản 2D ko hay lắm. Bản 3D thì khỏi nói rồi.

BabyKillerPro

trò biệt kích mĩ có phải là cái trò army men ko :)
2 trò này giống nhau nhất cái đoạn quẳng boom :D

game này công nhận hay mỗi tội hơi ngắn @_@

rgx120

Mình chỉ biết có 2 bản 2D và 3D thôi, phá đảo cả 2 rồi. Công nhận là game này hay thật, nhưng bản 2D ko hay lắm. Bản 3D thì khỏi nói rồi.

bạn có thể post lên share với mọi người cả 2d vả 3d nhen,thanks nhìu

IPHONE12

game này chơi quá đơn giản chơi qua N-gage2.0 phá đảo lâu rồi.hay phết

meocon7641

trò này hay roài.em mê mãi.chơi phá đảo roài thỉnh thoảng vẫn lôi ra vọc

thansau2009

Posted via Mobile DeviceGame này chơi khá hay,mình cũng chơi khá lâu rồi và đã từng phá đảo nhiều lần,kể cả mức độ khó.Bàn 3 bạn điều khiển chiếc xe tăng của mình giết quân địch và những chiếc xe tăng cuả quân địch.Cuối bàn bạn di chuyển về phía đường hầm có đường ray xe lửa,bạn phá được đoàn tàu đó là qua bàn.Sang bàn 4 bạn điều khiển xe zép và sử dụng các phím chức năng theo chỉ dẫn là ok.Tiếc là mình online trên đtdđ nên ko đưa hình cụ thể lên đc,mà mình ngại chơi lại game này lắm. ;-)

Status
Không mở trả lời sau này.