• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn hack các máy symbian đơn giản nhất không cần flash.

Status
Không mở trả lời sau này.

omtky7512_cc2

Mọi thứ chạy ngon lành trên con C7 FW 014.02, mỗi tội kg thấy installserver.exe trong C:\sys\bin. Ae nào bít xin chỉ giáo...

file installserver.exe có sẵn trong file đính kèm của chủ top đó bạn ( trong thư mục installserver S60 FP 2 ) --> bạn chỉ cần duy chuyển ( hoặc copy ) file installserver.exe vào thư mục C:\sys\bin --> như vậy là đã hack thành công rồi đó bạn ( àh lưu ý là để thấy được file intallserver bạn nhớ là phải Vào Rompatcher--> apply patch Installserver
chúc bạn thành công

trankhap1i

mình mới đổi con C7 ,cho minh xin cer + ai biết hack chỉ dùm nhé,thanks
IM:357395043696114

Chỉnh sửa cuối:

denhatpt

bạn vào cer.opda.cn dang ky 1 tai khoan rui up IM lên đợi tầm 1 tuần thì sẽ co cer và key sau đó bạn singe trên pc la duoc

oishioronto

cer key cho e72 em chẳng biết khóc ở đâu, thôi cứ liều xin ở đây vậy, bác nào hảo tâm thì giúp em nha :((
IM: 355239039246793

trang84

mình ko cài được bạn ơi,nó báo chứng chỉ bị lỗi,phải làm sao bây giờ bạn ơi

caominhtu36

Bây giờ lấy cer và key khó quá, có ai biết cách nào lấy nhanh và dễ nhất không giới thiệu cho e với

darkstar1379

sao mình cài file Certhack_installer đã sign rồi cài đc một đoạn thì nó báo lỗi k thể cài cài đặt.Mình dùng con sony ericsson saito u1.

binladen1206

Active Member
sao mình cài file Certhack_installer đã sign rồi cài đc một đoạn thì nó báo lỗi k thể cài cài đặt.Mình dùng con sony ericsson saito u1.

Phải sign theo key của Imei máy mới cài đặt được nhé bạn!

giotlelehong

Hic ..máy mình mới bảo hành về.số imei thay đổi.vô đăng ký ba trang gòi mà chờ cả tuần chưa thấy key gì hết.nên hum hack được bằng cách này.thừ hack bằng helox2.11 cũng hum được a.nó chậy đen chỗ moving ỉtalserver và chậy hoài nun.

dangquangvinh86

Bây giờ cer và key rất khó lấy, cách hack này trước đây vái tháng thì có thể nói là số một nhưng bây giờ thì đành ngậm ngùi với cái cer và key nữa rồi...

vuong234

Member
Hack bằng cách nào cũng cần cer và key, mà máy em thì chưa có Cer và key.hic. tìm trên diễn đàn hoài vẫn không biết phải xin ở đâu! Ai giúp em với! 2 năm trước xin C & K đâu có vất vả như thế này đâu!hic
Anh nào biết flash thì chỉ giúp em với, càng chi tiết càng tốt!
Em cám ơn trước nha!

MinhThang

Manager
Hack bằng cách nào cũng cần cer và key, mà máy em thì chưa có Cer và key.hic. tìm trên diễn đàn hoài vẫn không biết phải xin ở đâu! Ai giúp em với! 2 năm trước xin C & K đâu có vất vả như thế này đâu!hic
Anh nào biết flash thì chỉ giúp em với, càng chi tiết càng tốt!
Em cám ơn trước nha!

Bạn xem bài này:
http://www.pdaviet.net/showthread.php?146748-C%C3%81CH-HACK-KH%C3%94NG-GI%E1%BB%90NG-AI-%C3%81P-D%E1%BB%A4NG-TR%C3%8AN-N8.

Status
Không mở trả lời sau này.