• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn hack candy cruss saga, clash of clan và hơn thế nữa

nuidoi059

Đầu tiên máy phải jaibreak đã nhé rồi cài imodgame theo hướng dẫn bên dưới:

Một app trên Cydia vừa mới ra đời và lợi hại hơn cả Iap Free và Local. iModgame là tool h@ck đc cả game Online vàOffline trên iOS.Tuy nhiên lại cần điểm point để mua Mod h@ck, điểm này có trong phần Mod Piont. Mình sẽ hướng dẫn các bạn làm như sau:
• •Từ Cydia add source: http://cydia.imodgame.net
• • Vào source mới nảy hoặc Search tìm app iModGame và setup
• • Cài đặt xong vào app iModgame nhưng từ đã. Nhìn lên góc phải màn hình thấy mục Account và bạn dùng acc Gmail Google để Login.
• Nhấn Link Device. Nhìn xuống dưới thấy chữThanks Inviter thì nhập 293793 để nhận 50 Point nhé!
• • Và khi có Mod h@ck xong thì phải Enable Mod mới có thể "phá"game đc !

Lưu ý:
- Một máy chỉ Link Device 1 lần mỗi lần link như thế thì các bạn chỉ đc 50 Point.
- Nên vì thế cách bạn sau khi Link Device thì quay lại Topic này up cái mã device lên đây và Thank - việc này giúp đưa topic lên đầu để nhiều người tham gia -> chính các bạn giúp các bạn được add thêm Point. Mình sẽ update lần lượt các device các bạn lên cho các bạn khác link vô. Rồi sẽ đến lượt các bạn. Ai cũng có điểm hết !!!