• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn kết nối WEB bằng PC

nhatmobile

Anh em trong 4r có thể hướng dẫn mình kết nối WEB máy N73 thông qua đường USB bằng trương trình Nokia PC Suite . Mình kết nỗi mãi nhưng không được mình đang dùng mạng của Viettel đã chọn nhà điều hành Viettel rồi , vẫn không thành . Anh em hướng dẫn mình với
Thankyouu all

dinhcongtu

bạn cài phần mềm Nokia PCsuite, gắn cáp chuẩn vào dt và bạn vào phần connect to the internet,chọn mục setting,bạn dùng mạng nào thì chọn mục đó,khi máy tính nhận diện được modem bạn chỉ việc connect thôi. cái này đơn giản thôi. nhưng mà tốc độ truy cập chậm lắm, với lại tiền nhiều nữa. nhà có đk thì nối mạng internet luôn xài thoải mái mà ít tiền

nhatmobile

Mình cũng làm như bạn nhưng chưa được . PC nhà có mạng rùi , nhưng mình muốn kết nối cho mobile vì 1 số ứng dụng của mình bắt kết nối web để kiểm tra phiên bản .

nhatmobile

MÌnh làm như vậy nhưg vẫn chưa được , PC nhà có mạng rùi , nhưng mình muốn kết nối internet cho con N73 của mình vì 1 số ứng dụng mình cài nó bắt kết nối web để kiểm tra phiên bản .

lixboi

Nếu mình ko nhầm thì ...sử dụng con N73 làm modem để kết nối, sử dụng internet = vi tính thông qua GPRS của nhà cung cấp :)) .Còn muốn sử dụng internet từ ADSL cho máy thì hình như bằng cách dùng Bluetooh :) để kết nối với máy tính có internet

tuxedo89

bạn chọn cài đặt bằng tay ấy, phần đầu tiên ghi là v-internet đối với vietel

anhsonhp

Cho minh hoi cac bac da dung qua usb 3g cua vina or mobi thi thay the nao.toc do co on dinh ko va cai usb do dug co dc lau ko a