• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn lấy .cer & .key trên OPDA quá dễ dàng (05/08/2009)

Status
Không mở trả lời sau này.

japanoclens

giải nén ra và sign trên pc. như hình của bạn thì bấm vào file trên cùng góc trái đi, sẽ không bị lỗi trên nữa. đọc bài này nhé
http://pdaviet.net/showthread.php?t=47471

mình chạy phần mềm SignSiS đc rồi nhưng khi chạy thì mình kg tìm đc file cer và key mà mình dow trên OPDA về:((

Chỉnh sửa cuối:

ngkhanhhoang

Mình mới mua Samsung i8910 HD. Hình như là cũng chưa có file cer hay key cho dòng S60v5 này? Ai biết chỉ mình với nhé. Thanks a lot

lemanhhapt

Mình mới mua Samsung i8910 HD. Hình như là cũng chưa có file cer hay key cho dòng S60v5 này? Ai biết chỉ mình với nhé. Thanks a lot

cứ thử được thì được không được thì chờ.

mình chạy phần mềm SignSiS đc rồi nhưng khi chạy thì mình kg tìm đc file cer và key mà mình dow trên OPDA về:((

dùng lệnh seach tìm trên Pc xem để ở đâu. cer và kkk của bạn đây:

Chỉnh sửa cuối:

Lovesjckd

mong bác nào rảnh sjng hộ em kon helox cua fw 30 voi máy tính nhà em hỏng k sửa dc.em cám ơn nhiều nhiều.cer và key em có xjn laj bên odpa rui.

AndyCuong

Supper Moderators
mong bác nào rảnh sjng hộ em kon helox cua fw 30 voi máy tính nhà em hỏng k sửa dc.em cám ơn nhiều nhiều.cer và key em có xjn laj bên odpa rui.

bạn file up file cer và k3y lên mình mới có thẻ signed dùng bạn .

lemanhhapt

mình đã sign cho bạn. down về dùng này

Chỉnh sửa cuối:

andy_quan

e đang muốn signs Sign file HelloOX2_unsigned.sis để e hack cho con 5800,
các bác signs hộ e với. Imeil: 354183020845448
bibo

ovc

mình mới mua cái 5800 IMEI 356039030030900, máy đang chạy cái FW V21.0.025, các bạn giúp mình hack với sao mình reg bên ODPA tới giờ vẫn ko được gì hít >_< , làm sao cài soft bi giờ

Hoden

Super V.I.P
mình mới mua cái 5800 IMEI 356039030030900, máy đang chạy cái FW V21.0.025, các bạn giúp mình hack với sao mình reg bên ODPA tới giờ vẫn ko được gì hít >_< , làm sao cài soft bi giờ

đăng kí opda xong là có thôi dùng gmail đăng kí dễ hơn ymail. gmail không cần tạo chính ác cũng đựoc mà

ovc

mình dùng gmail. mờ sao tới giờ vẫn chưa có nữa mới khổ chớ
vẫn đang xin file hic hic

panrai

Super V.I.P
mình dùng gmail. mờ sao tới giờ vẫn chưa có nữa mới khổ chớ
vẫn đang xin file hic hic

bạn vào chổ nhận dùm file cer đó anh em sẽ lấy dùm bạn cho mau đk chi cho mất công vậy:D

whatislove89

sao mình thất bại ngay từ bước đầu nhỉ,điền hết thông tin account,pass... nhưng chữ register nó chìm nghỉm à,k bấm vào đc, hay jackpham lấy hộ minh cái imei 353205033488923 thankiu hihi

bosscarrot

Bạn thử dùng imobile xem sao. Mình đăng ký cả 2 luôn, cái nào có trc thì mình lấy

nokiabdvn

trang opda.net đổi giao diện, ai biết tiếng Hoa dịch dùm

Số là, hôm nay lên trang opda.net.cn xin file cer, kkk để hack. Hôm nay thấy giao diện lạ quá, chỉ đăng ký được thôi, không biết chổ nào vào đánh số điện thoại, imei. hĩ hĩ. Mặc dù đã đăng ký ok rồi, nhưng khi login để aplly thì nó báo là không đúng name và pas mới đau. Ai biết tiếng Hoa thử dùm, thanks trước:|

Kojiro

Super V.I.P
Số là, hôm nay lên trang opda.net.cn xin file cer, kkk để hack. Hôm nay thấy giao diện lạ quá, chỉ đăng ký được thôi, không biết chổ nào vào đánh số điện thoại, imei. hĩ hĩ. Mặc dù đã đăng ký ok rồi, nhưng khi login để aplly thì nó báo là không đúng name và pas mới đau. Ai biết tiếng Hoa thử dùm, thanks trước:|

Mới vào lại thấy vẫn bình thường mà bạn, có khác gì đâu, đừng tung tin giật gân :|

mrnguyentla

Cho mình hỏi chút, mình đã tạo được key cer trung acc trên OPDA nhưng do trước đây làm cho cả em N82 nên bi h em 5800 bị đẩy xuống dòng thứ 2. bi h singing online thì nó toàn singing của N82, còn 5800 nó bắt nhập key cer vào (trong khi mình đã có key cer của 5800). pác nào biết cách sửa thì chỉ em với, hoặc biết cách nào xóa các imel cer mình đã uploand lên trước đây hok. em hok mún lập tài khoản mới ạ.

andy_quan

tình hình e đăng ký 3-4 hôm nay mà chưa thấy có gì hồi âm
BQT giúp e với
bibo

Status
Không mở trả lời sau này.