• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn tạo nick và đăng ký file cer trên iMobile.

Status
Không mở trả lời sau này.

leduyenha

Imei : 354835017128910
Đã lấy được và hack rồi
imei : 354855029980199 vẫn đang phải chờ :-?

Chỉnh sửa cuối:

datchan

xin hỏi là cái cer này có dùng được ở signsis trên điện thoại không hả các bác.

tux4892

xin hỏi là cái cer này có dùng được ở signsis trên điện thoại không hả các bác.

File cer hôk dùng để signin thì để làm gì hả bạn. Hỏi hay thật

Posted via Mobile Device

phongtytt

Tụi Imobile này làm ăn chẳng đúng giờ j` hết,nó đổi giờ lấy Cert liên tục à

mobisoft

Tụi Imobile này làm ăn chẳng đúng giờ j` hết,nó đổi giờ lấy Cert liên tục à

Chính xác là như vậy đó,nhưng có lẽ nó cũng bị quá tải bởi sau khi trang opda tạm ngừng thì mọi người chuyển sang nó nhanh hơn,đúng giờ hơn nhiều.Mình nhiều khi cũng bị chuối quá :-?

MinhThang

Manager
Ớ, lạ nhỉ, mình thì nó gửi ngay lập tức chứ ko fai hẹn h gì cả

Các IMEI đã lấy trên opda rồi thì sẽ có liền sau khi đăng ký, còn các IMEI chưa lấy lần nào thì đều bị hẹn giờ đó bạn, bạn đã lấy 1 lần rồi đúng không?

MinhThang

Manager
Mình mới làm theo hướng dẫn của kojiro nó cũng hẹn 9h30 ngày mai quay lại là có hàng.Mừng quá Thanks...........mấy mod.

Của mình nó hẹn hôm nay, hôm nay vào nó hẹn tiếp ngày mai.:-?

ngocquynh47

Các IMEI đã lấy trên opda rồi thì sẽ có liền sau khi đăng ký, còn các IMEI chưa lấy lần nào thì đều bị hẹn giờ đó bạn, bạn đã lấy 1 lần rồi đúng không?
Vây hả bạn, đúng là mình lấy ở OPDA roài, chẳng nhẽ bọn này cùng chung data à, sao file cer và kkk của bọn này mình thấy dụng lượng khác nhau mà

HaiBanh

Dùng IDM down cho gọn bạn à, down bằng tình duyệt chi cho mệt :)

Đúng rồi a KJR ah, hnay trang Imobile nó bị kẹt hay sao đó, e dùng IDM bản mới nhất thì down dc vài chục % là đứng, đổi 2,3 browser lun mà cũng ko down dc :mad:) lẽ nào nó tới thời kỳ rồi :-?

Hoden

Super V.I.P
Đúng rồi a KJR ah, hnay trang Imobile nó bị kẹt hay sao đó, e dùng IDM bản mới nhất thì down dc vài chục % là đứng, đổi 2,3 browser lun mà cũng ko down dc :mad:) lẽ nào nó tới thời kỳ rồi :-?

chờ 1 tí là nó laod tiếp.nếu có báo j thì click ok tiếp.vì bạn down nhiều lần mà chỉ 1 nick nên nó load báo file bị trùng tên rồi nó hỏi bạn có tiếp tục laod ko,click ok.vậy là nó chạy tiếp thôi.mình dùng idm down nè không có bị lổi j đâu

Kojiro

Super V.I.P

Hồi sáng mới down ầm ầm mà :) Chắc tùy thời điểm, với lại KJR tin tưởng OPDA nhất :p

nguyendaika

Thank bác chủ topic nha....bài viết vô cùng tỉ mỉ......hẹn 9h sáng mai là "hàng về"

nhoxbad

Anh ơi sao em đăng kí xong rồi,down về lun rùi mà giải nén ra ko dc. Và down cái đó về thì mình phải làm sao nữa ạ ? Ai cho e cái link về sử dụng cái đó đi a :(

jinmotor

cho mình hỏi lí do tại sao phải sign...mình thật sự không bik..mong dc chỉ dẫn..thank

Status
Không mở trả lời sau này.