• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn tạo nick và đăng ký file cer trên iMobile.

Status
Không mở trả lời sau này.

tviet63

cảm ơn bạn,nhưng hôm đầu nó hẹn mình ngày mùng 8 đến ngày mình vào nó lại hẹn ngày 13 rồi lại hẹn 16 là sao hả bạn mình ko hiểu.có lẽ mình ko biết cách dowload toàn chữ tàu khó quá,có gì bạn dowload giúp mình nhe cảm ơn bạn nhiều.

nguulangkiem

Nó hẹn 20 :|
mai lại lên trường :| hai tuần nữa mới về nản quá :(
cài mãi chưa đc:|

nhanotc

cái trang này nó hẹn cả tháng ấy, lâu vãi chưởng, ngày xưa lấy trên opda mất có 12h là đc rồi, vậy mà giờ lấy cer ở trang nào cũng thấy lâu quá, nản thật

dncoipro89

imobile cũng báo cho em là 9h30 nhưng là tận 4 hôm nữa mới lấy được cơ. Sao lâu thế hả anh KJR ơi? Em đk lấy cer với key bên opda,đã có rồi nhưng mà 2 file của em bị gạch ngang ở giữa. Như vậy là bị thế nào và làm cách nào để lấy được đây hả anh? Nếu được thì em xin nhờ anh lấy hộ em với. Của em là:
Imei: 356376026145478
Nokia: N85

Kojiro

Super V.I.P
imobile cũng báo cho em là 9h30 nhưng là tân 4 hôm nữa mới lấy được cơ. Sao lâu thế hả anh KJR oi? Em đk lấy cer với key bên opda,đã có rồi nhưng mà 2 file của em bị gạch ngang ở giữa. Như vậy là bị thế nào và làm cách nào để lấy được đây hả anh? Nếu được thì em xin nhờ anh lấy hộ em với. Của em là:
Imei: 356376026145478
Nokia: N85

Việc hẹn hò của iMobile hiện giờ là chuyện thường ở huyện, nó lâu chứ ko nhanh như hồi mới ra đâu :(
Còn KJR đang xem xét cái gạch ngang ở OPDA, hình như là vẫn được nếu sau này quay lại lấy đó. OPDA hình như lại đang treo :(

dncoipro89

sau này quay lại lấy là bao lâu hả anh? Có lâu không ạ? Liệu em đk bên opda rồi thì mấy hôm nữa em có nhận được từ bên imobile không anh?

Kojiro

Super V.I.P
sau này quay lại lấy là bao lâu hả anh? Có lâu không ạ? Liệu em đk bên opda rồi thì mấy hôm nữa em có nhận được từ bên imobile không anh?

Bao lâu thì hiện giờ ko biết được, vì mình bị động mà. Xin 2 bên thì nếu được nhận làm thì cả 2 bên đều có file cho bạn cả :)

dncoipro89

Vâng,em biết rồi. Em cám ơn anh KJR nhiều. Anh quả là thành viên nhiệt tình nhất diễn đàn

Anh KJR oi,hay là anh lấy cer với key luôn hộ em được không anh? Em đang cần gấp lắm anh ạ. Nhà em cách quán net hơn 7km cơ nên mồi lân đi lại cũng bất tiện với lại em cũng không có nhiều thời gian để lên mạng nữa. Anh cố giúp em với,em biết ơn anh lắm lắm

Kojiro

Super V.I.P
Vâng,em biết rồi. Em cám ơn anh KJR nhiều. Anh quả là thành viên nhiệt tình nhất diễn đàn

Anh KJR oi,hay là anh lấy cer với key luôn hộ em được không anh? Em đang cần gấp lắm anh ạ. Nhà em cách quán net hơn 7km cơ nên mồi lân đi lại cũng bất tiện với lại em cũng không có nhiều thời gian để lên mạng nữa. Anh cố giúp em với,em biết ơn anh lắm lắm

E đã đăng ký rồi, anh mà làm giúp em thì cũng phải đợi, a cũng làm từ 2 trang đó mà, tốt nhất là em nên đợi đến 1 khoảng thời gian mà chắc ăn thì ra mà down nhé, cho khỏi đi xa mà ko được gì :)

huyetthan

hix em những 9h30 4 ngày nữa mới được lấy.Pó tay

Thanks ban nha, nhu ma sao dơn lau qua a` :(

dncoipro89 KJR sướng nhể,đc các em hâm mộ nhé,keke
Mới có 4 ngày là nhanh rồi. Có người còn đợi cả tuần kìa.Free thì phải chậm rồi. Nhưng chỉ sợ trang imobile cũng chung số phận với OPDA thôi. Vì quá tải hehe

nguyenthilap

LÀM ƠN CỨU

:((tại nó hẹn hoài chứ bộ,em xin 1 tuần rồi, mà đúng hẹn nó lại hẹn ngày mai, 3 lần nữa đó. kể như mất 8 ngày mà bửa nay lại k lấy được nữa. anh giúp em đi,em cám ơn nhiều lắm lắm
Em xài E63
IM:359319020865649
pw:1234567
user:duyenttd

Status
Không mở trả lời sau này.