• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn tạo nick và đăng ký file cer trên iMobile.

Status
Không mở trả lời sau này.

vnpt1706

Vừa mới đk cho ông bạn .Hic! Hôm nay là 22/08 mà nó hẹn 28/08 bó tay gần 1 tuần

Hoden

Super V.I.P
Vừa mới đk cho ông bạn .Hic! Hôm nay là 22/08 mà nó hẹn 28/08 bó tay gần 1 tuần

imobile hết thời rồi vào opda pv mới nâng cấp. nhanh lắm....và cũng tuỳ theo nó nữa....có khi 2.3 h là có ...:D:D:D

vnpt1706

imobile hết thời rồi vào opda pv mới nâng cấp. nhanh lắm....và cũng tuỳ theo nó nữa....có khi 2.3 h là có ...:D:D:D

Mình cũng vừa đk bên cer.opda.cn hồi chiều ,cũng không biết khi nào mới có nữa

vnpt1706

Báo cáo mình vừa nhận được bên opda đây cũng nhanh lắm

HaiBanh

Trời đất của mình phải 31-8 mới lấy được. Sao lâu thế.Hic

Qua OPDA chữa cháy đỡ đi bạn,OPDA h ổn định lắm rồi đó. trang này quá tải gần 1/2 tháng nay rồi, toàn "hứa lèo" ko ah :p

daugauonline

mình vừa reg con N97 bên OPDA 4 ngày ko có
sang bên imobile 1 giây sau khi nhập imei có luôn mới sợ

AndyCuong

Supper Moderators
mình vừa reg con N97 bên OPDA 4 ngày ko có
sang bên imobile 1 giây sau khi nhập imei có luôn mới sợ

có thẻ là số IMEI của bạn đã có người đăng ký rồi , thường thì bên IMobile xin cer tới 1 tuần mới có đó bạn .

phu5415

mình củng làm giôg1 như bạn chỉ
đợi đến ngày hẹn hỉ down về được file singtool

có thể bạn giúp mình được không

dinhcao

mình cũng vậy. ai giúp mình với. đợi đến ngày hẹn down về chỉ được file signtool
các bác giúp với nhé. thanks !!
Cao Đình

Kojiro

Super V.I.P
Nếu hẹn quá mức chịu đựng thì các bạn qua OPDA reg thử nhé, cái này là ở trang chủ chứ mình cũng ko giúp được gì cho các bạn cả :(

dinhcao

Nếu hẹn quá mức chịu đựng thì các bạn qua OPDA reg thử nhé, cái này là ở trang chủ chứ mình cũng ko giúp được gì cho các bạn cả :(

ko phải đâu anh ơi. nó hẹn mình thì ok nhưng khi down về thì thấy có 2 files mà chỉ có signtool thôi ah. chẳng hiểu tại sao nữa. anh cho em hỏi là e71 v200.. thì có thể hack ko?thử hoài mà ko được.

Kojiro

Super V.I.P
ko phải đâu anh ơi. nó hẹn mình thì ok nhưng khi down về thì thấy có 2 files mà chỉ có signtool thôi ah. chẳng hiểu tại sao nữa. anh cho em hỏi là e71 v200.. thì có thể hack ko?thử hoài mà ko được.

v200 hack ngon, fw mới hơn còn hack được mà, đưa acc và pass trên imo đây, mình vào xem thử, lâu ngày ko vào đó ko biết sao :)

mình ko pít e71 v200 có hack đc ko nhưng khi đúng giờ quay lại lấy ko đc file cer và key thì pác sign trực tiếp trên web luôn,mình thử rồi,ok.

Chỉnh sửa cuối:

dinhcao

v200 hack ngon, fw mới hơn còn hack được mà, đưa acc và pass trên imo đây, mình vào xem thử, lâu ngày ko vào đó ko biết sao :)

acc: dinhcao
pass: dinhcao4
cach hack e71 fw moi lam the nao ha anh?em moi "gia nhap" lang smartphone nen thuc su ko biet ti gi.thanks anh truoc nhe
imei: 352925024899181
anh giup gium nhe

mình ko pít e71 v200 có hack đc ko nhưng khi đúng giờ quay lại lấy ko đc file cer và key thì pác sign trực tiếp trên web luôn,mình thử rồi,ok.

bạn có the post cach sign the nao cho anh em hoc hoi duoc ko?english thi ok chu tieng Hoa thi minh chiu thoi. thanks ban truoc nhe

bạn có the post cach sign the nao cho anh em hoc hoi duoc ko?english thi ok chu tieng Hoa thi minh chiu thoi. thanks ban truoc nhe
bạn vào http://isign.imobile.com.cn/my.php đăng nhập vào
làm theo như hình 1

ô browse chọn file bạn cần sign
tùy ứng dụng mà nó sign lâu hay mau.sau khi sign xong nó sẽ hiện ra bảng như hình 2,làm như hình xong rồi chỉ việc lưu lại mà dùng thôi.

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
acc: dinhcao
pass: dinhcao4
cach hack e71 fw moi lam the nao ha anh?em moi "gia nhap" lang smartphone nen thuc su ko biet ti gi.thanks anh truoc nhe
imei: 352925024899181
anh giup gium nhe

Lần sau post bài có dấu nhé. Đúng là các lần đăng ký cer sau thì nó bắt sign online chứ ko cho down file cer về, tìm mọi cách rồi mà vẫn ko biết làm sao :(

Hoden

Super V.I.P
Lần sau post bài có dấu nhé. Đúng là các lần đăng ký cer sau thì nó bắt sign online chứ ko cho down file cer về, tìm mọi cách rồi mà vẫn ko biết làm sao :(

nhưng nó không đưa cer và kkk thì làm sao sign nhỉ....:O:O

hình như nó không cung cấp cer nửa thì phải

Status
Không mở trả lời sau này.