• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn tạo nick và đăng ký file cer trên iMobile.

Status
Không mở trả lời sau này.

chieuviet

bạn vào http://isign.imobile.com.cn/my.php đăng nhập vào
làm theo như hình 1
...
ô browse chọn file bạn cần sign
tùy ứng dụng mà nó sign lâu hay mau.sau khi sign xong nó sẽ hiện ra bảng như hình 2,làm như hình xong rồi chỉ việc lưu lại mà dùng thôi.
...
moi nguoi lam theo bạn này ok đó.nhưnn mình chưa hack thử hêhh.sign ok
.đã hack ok.mod nên sưả lại bài này là hứơng dẫn sign pm trên imobile.hihih .chăc h ko xin đc cer va key về tự sign rồi

Chỉnh sửa cuối:

Hoden

Super V.I.P
moi nguoi lam theo bạn này ok đó.nhưnn mình chưa hack thử hêhh.sign ok

cái này mình test rồi.mình 4mat máy lại luôn vẫn không thành công.và sign lại bằng phần mềm kèm theo của nó sign tool2 cũng không đựoc

Hoden

Super V.I.P
nếu xin thành cong6 sẽ có hình như vầy

dinhcao

mình ko pít e71 v200 có hack đc ko nhưng khi đúng giờ quay lại lấy ko đc file cer và key thì pác sign trực tiếp trên web luôn,mình thử rồi,ok.

giúp với bạn ơi. hôm qua mình vào sign ok nhưng sao hôm nay vào ko sign được nữa. cũng làm theo cách cũ và account đó mà ko hiểu tại sao nữa. bạn vào xem lại giùm với nhé. thanks

giúp với bạn ơi. hôm qua mình vào sign ok nhưng sao hôm nay vào ko sign được nữa. cũng làm theo cách cũ và account đó mà ko hiểu tại sao nữa. bạn vào xem lại giùm với nhé. thanks

mình sign vẫn bình thường mà,có thể do trang web.pác thử lại xem.

dinhcao

mình sign vẫn bình thường mà,có thể do trang web.pác thử lại xem.

thanks pác. em down máy phần mềm tắt tiếng camera ko hiểu sao nó ko sign được.cứ nghĩ acount bị thế nào. em xài e71,ko biết tẳt được không. thanks

cái này mình test rồi.mình 4mat máy lại luôn vẫn không thành công.và sign lại bằng phần mềm kèm theo của nó sign tool2 cũng không đựoc

hay pác thử open a new account rồi đăng ký lại với imei cũ xem sao.vì imei co sẵn trong database nên chắc nó cho mình sign lại ngay mà ko phải chờ đâu. thử xem sao nhé.khi sign thì dùng account mới í nhé.

stun

Về vấn đề cer k3y trên imobile, bây giờ nó ko cho down về nữa mà chỉ còn chỗ để download signtools.
Các bạn down signtools về giải nén và mở ra rồi vào chương trình signtools để sign pm muốn sign (ko tắt kết nối internet nhé vì signtools này cần)

-Nhập ID trên imobile của bạn vào
-Chọn thư mục lưu file đã được sign ( ô dưới cùng)
-Kéo thả file sis\sisx cần sign vào (ô lớn ở giữa) -> click vào ô nhỏ mũi tên chỉ vào.
Xong, file sẽ được sign sau đó

hoang01phuong

mình down không được, có thể down giùm mình được không vậy, mình đăng kí cer rồi,
id:hoang85phuong
pass:19851985
thanks nhiều nhiều:(

timem_emnoidau

Imobile không cho tải CER file nữa

Các bác ạ, hiện nay trang IMOBILE nó không cho download file CER nữa mà nó chỉ cho download tool sign có gán IMEI của mình để sign online thôi. Chưa có giải pháp gì nhưng tạm thời dùng các tool sign đó cũng được

dinhcao

anh làm dùm em cái của em đi
imei la :354835014421532
n95

nếu anh em ko muốn sign phần mềm trên imobile thì có thể lên trang web sau đăng ký một account miễn phí và nhờ người ta lấy cer and KKK giùm. mình đã làm và chỉ 2 ngày là có. trang web bằng english nên chắc ko cần post hình anh em cũng làm ok nhỉ?
mở account ở đây: http://www.dreamstrikes.com/
đăng ký cer and KKK ở đây:
http://www.dreamstrikes.com/applicat...uest-here.html
tiếng anh,đơn giản và tiện dụng.say goodbye to mấy ông nội Tùa được rồi

bigboss318

mình đang ký thành công rùi nhưng mà tới hạn lấy nó hiện lên dzầy

bạn nào biết chỉ dùm với.thanks

dinhcao

mình đang ký thành công rùi nhưng mà tới hạn lấy nó hiện lên dzầy

bạn nào biết chỉ dùm với.thanks

vào đây để xem cách sign trủc tiếp trên website do bác hevean-hell giới thiệu nè bạn
http://pdaviet.net/showthread.php?t=59511&page=20
hoặc quay lại trang trước để coi cách sign bằng signtool do imobile cung cấp nhá (cái mà bạn down được về sau khi đăng ký đó. :D

never_comeback

Ai giúp mình với mình bị giống y bigboss318. Mò mẫm hoài mà không được bực quá. Đã down cái SignTool, SighSis rồi mà đâu thấy gì đâu

Kojiro

Super V.I.P
Hiện giờ mình vẫn chưa tìm hiểu được cách down file cer từ trang này nữa. Tạm thời các bạn sử dụng cách của OPDA nhé.
Tạm khóa topic tránh spam!

Status
Không mở trả lời sau này.