• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn tạo skin cho TTPOD.

capuchinoct

anh làm dùm em skin cái ảnh này với ạk.em vẫn chưa hiểu cách làm.em dùng máy N70

nhoem2

anh ơi em muốn tìm cái skin ttpod media11 cho màn hình 176-208 anh làm giup em nhé. e ko có ảnh đính kèm em nghĩ a biết cái đó. cái màu đen đó anh, co quang phổ càng tốt mà ko cũng được. thank

momvip9

Em có cái skin này

Có cách nào để cho cái phần hiệu ứng nó tràn rộng ra khu vực mà em tô màu xanh không ạ

Bác nào biết cách làm chỉ cho em với nha!
Thanks các bác nhiều!

Tiện thể em kiếm được mấy bộ skin mới em up lên cho mọi người dùng luôn! Hjhj

download

Chỉnh sửa cuối:

Kieu_Phong

Em có cái skin này

Có cách nào để cho cái phần hiệu ứng nó tràn rộng ra khu vực mà em tô màu xanh không ạ

Bác nào biết cách làm chỉ cho em với nha!
Thanks các bác nhiều!
Tiện thể em kiếm được mấy bộ skin mới em up lên cho mọi người dùng luôn! Hjhj

download

Lần sau up 1 nơi thôi bạn nhé.
Nếu làm vậy thì sẽ mất đi thanh bar bên dưới. Vả lại khu vực hiệu ứng không thể cắt góc như hình được.

nguyen207

nói rõ hơn đi bạn.mình làm như bạn nói mà ko được.mình giải nén ra rồi chép vào skin của ttpod nhưng ko được.

MinhThang

Manager
nói rõ hơn đi bạn.mình làm như bạn nói mà ko được.mình giải nén ra rồi chép vào skin của ttpod nhưng ko được.

Làm đúng hướng dẫn và chép vào đúng đường dẫn sao lại không được bạn?:-?