• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hưởng ứng phong trào Việt Hóa

Kojiro

Super V.I.P
Hjz hjz hjz, SMS ... ... ... (Save My Soul) !!! !!! !!!

File đó chạy đâu mất rồi nên bị thế, có thể bạn xóa nhầm file nào đó chặng. Bạn copy cái lệnh bạn đóng gói và cái câu báo lỗi lên đây. Mọi người biết sẽ giúp cho bạn.

shadow141206

File đó chạy đâu mất rồi nên bị thế, có thể bạn xóa nhầm file nào đó chặng. Bạn copy cái lệnh bạn đóng gói và cái câu báo lỗi lên đây. Mọi người biết sẽ giúp cho bạn.

Em làm theo đúng hướng dẫn của anh Hiếu mà !!! Đâu có sai chỗ nào đâu ??? Em xài P1i Tiếng Việt !!! Nên câu báo lỗi nguyên gốc là "Không tìm thấy" !!!

Kojiro

Super V.I.P
Em làm theo đúng hướng dẫn của anh Hiếu mà !!! Đâu có sai chỗ nào đâu ??? Em xài P1i Tiếng Việt !!! Nên câu báo lỗi nguyên gốc là "Không tìm thấy" !!!

Bài A Hiếu hướng dẫn chỗ nào em, đưa link anh xem. Thường thì ta chỉ cần chép đè file ta Việt hóa rồi đóng gói thôi. Ko chỉnh sửa gì trong Sisware, hay là em làm thêm file txt đó :)

Caohieu88

Em gửi file sis em làm anh cài thử xem thế nào nhé!

shadow141206

Bài A Hiếu hướng dẫn chỗ nào em, đưa link anh xem. Thường thì ta chỉ cần chép đè file ta Việt hóa rồi đóng gói thôi. Ko chỉnh sửa gì trong Sisware, hay là em làm thêm file txt đó :)

Ủa ??? Không đc chỉnh sửa file TXT hả anh, sao em thấy anh Công chỉnh ầm ầm mà có sao đâu anh ??? (Anh Hiếu chỉ em = yahoo :D). Em up lên cho mọi người xem thử nha !!! Em không bít tại sao lại bị dzậy lun ?! :-?:-?:-?

Caohieu88

Em hướng dẫn shadow qua yahoo anh ạ, còn chương trình đó có sẵn file txt rồi, nên em có hướng dẫn em ý sửa thông tin trong txt, chứ ko làm thêm gì, lỗi này thật khó hiểu ^ ^

Ủa ??? Không đc chỉnh sửa file TXT hả anh, sao em thấy anh Công chỉnh ầm ầm mà có sao đâu anh ??? (Anh Hiếu chỉ em = yahoo :D). Em up lên cho mọi người xem thử nha !!! Em không bít tại sao lại bị dzậy lun ?! :-?:-?:-?

Ý anh Kojiro nói là ko biết em có làm thêm file txt ko chứ ko phải là ko được sửa, vì trong khi làm thêm file txt có thể bị lỗi :p

Kojiro

Super V.I.P

A down về thấy e đóng gói được rồi mà, xem cái gì đây ta :D

Sửa file txt thì ok (nhưng kih lưu, nhớ chọn Encoding type là unicode), chỉ sợ e thêm vào có thể lỗi như Hiếu nói á.

shadow141206

A down về thấy e đóng gói được rồi mà, xem cái gì đây ta :D

Sửa file txt thì ok (nhưng kih lưu, nhớ chọn Encoding type là unicode), chỉ sợ e thêm vào có thể lỗi như Hiếu nói á.

Hjz, vậy mà vẫn bị lỗi mới ghê :(:)(:)((

P/S: đóng gói thì đc, nhưng cài vào ko đc anh ơi !!!

Caohieu88

Hjz, vậy mà vẫn bị lỗi mới ghê :(:)(:)((

P/S: đóng gói thì đc, nhưng cài vào ko đc anh ơi !!!

Tình hình là anh thấy em đã tự động chuyển English sang Vietnamese, anh nghĩ có thể bị sai bước này. Em mới làm nên chỉ nên copy file, thay đổi đơn giản và đóng SIS theo những cái anh hướng dẫn thôi. Bây giờ em làm lại và để nguyên English cho anh xem, anh tin là bị lỗi bước đó!!!

shadow141206

Tình hình là anh thấy em đã tự động chuyển English sang Vietnamese, anh nghĩ có thể bị sai bước này. Em mới làm nên chỉ nên copy file, thay đổi đơn giản và đóng SIS theo những cái anh hướng dẫn thôi. Bây giờ em làm lại và để nguyên English cho anh xem, anh tin là bị lỗi bước đó!!!

lúc đầu, em giữ nguyên chỗ EN, nhưng bị lỗi, sau đó em mới đỗi EN thành VI thử, vẫn bị lỗi !!!

P/S: anh cho em mượn bản của anh làm thử xem, để em về ngâm cứu lại thử xem em bị lỗi ở đâu :D:D:D

Caohieu88

lúc đầu, em giữ nguyên chỗ EN, nhưng bị lỗi, sau đó em mới đỗi EN thành VI thử, vẫn bị lỗi !!!

P/S: anh cho em mượn bản của anh làm thử xem, để em về ngâm cứu lại thử xem em bị lỗi ở đâu :D:D:D

Đợi anh chút, giờ mới ngồi làm..hi