• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HƯỚNG VỀ ĐỒNG BÀO VIỆT NAM SAU CƠN BÃO SỐ 9

Status
Không mở trả lời sau này.

tinh_la_gi

Administrator
Nơi để anh em cùng thể hiện tình cảm của mìnnh đến với đồng bào ta

TLG xin gửi lời chia buồn đến các thân nhân đã có người thân qua đời trong cơn bảo vừa qua ... nhất là với đồng bào Long An - quê hương TLG:((

Thangdq

Xin được chia sẻ mất mát với đồng bào miền Trung, miền Nam qua trận bão thứ 9 trong năm.

NguyenPhuong

Đồng chia sẻ với TLGThangdq sự mất mát của đồng bào miền Nam, miền Trung qua trận bão số 9 vừa qua.

yingzhou

Chia buồn cùng những người bị bão trong đợt vừa qua! Mình ở Trung Quốc nên không biết thông tin nhiều! :( Hi vọng mọi người sẽ sớm có một cuộc sống tốt!

Tom_codon

Super V.I.P
Hix....!
Việt nam nhiều bão tố quá,năm nào cũng thây bị một hai trận.Em nghe thời sự VTV4 cũng thấy buồn buồn.Thôi chia sẻ chút buồn đau với bà con miền nam.Không biết mấy mod trong nam có mod nào bị mưa bão làm ko vào được pda ko nhỉ ???? :) :)

Last edited by a moderator:

XIII

Từ USA cũng xin được chia buồn đến các nạn nhân của thiên tai ở quê nhà.

tieuoanh

Super V.I.P
tieuoanh cũng xin gửi lời chia sẻ, động viên đến đồng bào các tỉnh nạn nhân trong cơn bão vừa qua

oanhngo

Hix hix !!! Mình cũng xin chia buồn với tất cả những nạn nhân của cơn bão vừa qua! (trong đó có bạn mình ở Vũng Tàu) mong rằng những nạn nhân đó sớm có cuộc sống tốt!

YingYu

sắp tới có một cơn bão đang lăm le tién vào miền Trung nước ta, nghe đồn đợt này còn mạnh hơn đợt trước mấy lần !!!

NguyenPhuong

Bão số 9 vừa qua thì bão số 10 lại chuẩn bị đến nữa, buồn quá!!!! Thương cho đồng bào trong vùng bão phải chịu cảnh đau thương, thiếu thốn mọi thứ....
Mà tại sao PV không lập quỹ để ủng hộ đồng bào chịu cảnh màn trời chiếu đất này chứ????

thienhan

Ui tớ ở Đà Nẵng nè . Vừa rồi nhà bị vỡ mấy cái cửa kính trên lầu . Nhưng nhà bà con thì bị tốc mái hết , buồn thật :(

Status
Không mở trả lời sau này.