• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Huyền thoại Diablo v1.0 beta!

dragonknight211

Đã thử nghiệm trên Uni, hình ảnh lộn ngược và chỉ chiếm ở 1 góc màn hình, có thể là do không tương thích độ phân giải VGA.

Giờ mình phải đi ngủ sớm đã, chắc mai ngồi mò để tìm bản nào chơi được trên VGA sau :D

phithang84

Nhận xét đầu tiên khi chơi trên KS20(chip 400MHz). hình ảnh khi chơi bị giật. game lỗi nhiều. Cài vào mất quá nhiều thơi gian. cỡ 4 tiếng đồng hồ. để giải nén file rar. theo nhận xét cá nhân mình thì hình ảnh game này ko sắc nét thua xa game Allods 2 Pocket PC(chỉ nói về hình ảnh và thiết kế giao diện, vì mình cũng chưa tìm hiểu nhiều về nó). Khi chơi tự động chuyển về màn hình ngang. và khi thoát ra nó cũng để lại man hình ngang.(ko tự trả về màn hình dứng khi thoát game)
Nói chung phiên bản này còn lỗi rất nhiều đợi phiên bản khác vậy

IPHONE12

TOUCH HD thì cũng chỉ hiện 1 góc nhỏ tý xíu.gáme chan qua mất công giải nén pát ốm luôn

IPHONE12

>:)>:)Khà khà khà ...>:)>:)Mình thì không đủ kiên nhẫn và cũng không ham hố....>:)>:)>:)

Thấy hay lên có giải nén trên ppc hơn 15074 file mất 4 tiếng đồng hồ cứ 1 tiếng lại phải cho em HD vô tủ lạnh hạ nhiệt độ.giải nén xog ai ngờ.pó imchờ

rockone1909

diamond cũng chỉ hiện 1 góc bé tí, hay là phải force VGA nhỉ, có ai thử force sang VGA bằng tweak2k chưa?

xuandung11a2

Well-Known Member
Thấy hay lên có giải nén trên ppc hơn 15074 file mất 4 tiếng đồng hồ cứ 1 tiếng lại phải cho em HD vô tủ lạnh hạ nhiệt độ.giải nén xog ai ngờ.pó imchờ
Trời,giải nén trên PPC hả bác ?:O:O Máy bác là Touch HD ...:-?:-? Thì không sợ mưa rơi còn giải nén trực tiếp trên máy...Nếu là 1 số máy khác thì chắc chết ngắc...

IPHONE12

Trời,giải nén trên PPC hả bác ?:O:O Máy bác là Touch HD ...:-?:-? Thì không sợ mưa rơi còn giải nén trực tiếp trên máy...Nếu là 1 số máy khác thì chắc chết ngắc...

ừ.đề nghị chủ topic ghi lại màn hình phù hợp với game này.chứ em thấ WVGA mà chả thấy đâu

QuangThang89

Màn hình 240 * 320
Xử lý: 400MHz trở lên
Màn hình giải: QVGA, VGA, WQVGA, WVGA
Dòng đầu tiên và dòng thứ 3 quá mâu thuẫn :-?, thật ra game này hỗ trợ màn hình QVGA nha, vào sửa lại đi Định ơi

dragonknight211

Em xem trong file config thì thấy có dòng config màn hình cho nó sang VGA thì phải, nhưng sao chỉnh mãi mà vẫn thế nhỉ.

Mọi người cùng cố nghiên cứu xem nào :D

QuangThang89

Làm gì mà phải nghiên cứu nghiêm trọng thế bạn, game trên PPC chơi để giải trí thui, còn muốn đẹp thì chơi trên PS2 hay PC thì đã hơn nhiều :))

emxinhang

sau 20 phút ngâm cứu tìm mọi cách để đặt được tên nhân vật mà không xong mới kết luận rằng game này chỉ dành cho các máy có bàn phím cứng.các máy không có thì chớ có dow làm gì cho mất công.

orange_244

Banned
sau 20 phút ngâm cứu tìm mọi cách để đặt được tên nhân vật mà không xong mới kết luận rằng game này chỉ dành cho các máy có bàn phím cứng.các máy không có thì chớ có dow làm gì cho mất công.

ặc chơi game , chơi game mà nghiên cứu ghê vậy! hic

T

TODAYCAUDAYA

Guest
ặc chơi game , chơi game mà nghiên cứu ghê vậy! hic

Bạn ơi hỏi tiếp nè o2s chơi ngon không.
Nhưng quan trọng nhất bác hồi âm cho em cái StarCraft chơi được không .

ducthuan113

Active Member
Cần gì 20 phút, em open ra, thấy cái đặt tên mà không thấy hình bàn phím là hiểu ra nó dành cho dân phím cứng, chứ không dành cho phím mềm của dân nghèo :(

orange_244

Banned
Cần gì 20 phút, em open ra, thấy cái đặt tên mà không thấy hình bàn phím là hiểu ra nó dành cho dân phím cứng, chứ không dành cho phím mềm của dân nghèo :(

đúng rồi giờ con BA của mình hư nút di chuyển là do cứ test game để up lên do các bạn thắc mắc:D mới test game starCraft :((

T

TODAYCAUDAYA

Guest
oki lun! bạn xài bản update hoạc bản mình mới up lại!! ko ngon không lấy tiền=))

Cám ơn bạn nha đang thử .
Không ngon vẫn thank bạn nhiệt tình quá.
Thank.