• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Huyền Thoại Trở Về:Contra4 N70

nouvu2372

Series Contra của Konami được giới gamer biết đến với rất nhiều điều, nó là một huyền thoại, ngay từ thuở sơ sai của khái niệm chơi game, đó là một kỷ niệm, một quá khứ hào hùng. Và với nhiều người, nó là một tựa game hay nhất của mọi thời đại.

Contra 4 đánh dấu sự trở lại chiến tuyến của Bill Razer chống lại mối đe dọa của lũ quái vật ngoài hành tinh, nhưng lần này anh có thêm đồng đội là Solomon Caesar, một nhân vật độc quyền cho phiên bản di động được sáng tạo bởi Stephen Hendrick. (Konami đã tiến hành một cuộc thi sáng tạo một nhân vật rất thú vị cho Contra 4 Mobile để lấy ý tưởng của các fan về thiết kế nhân vật anh hùng cũng như cốt chuyện nền.) Bill và Solomon phái vượt qua 7 màn chơi đầy những kẻ thù ngoài hành tinh, từ những tên lính cơ bản đến những con trùm khổng lồ lấp đầy màn hình.

Cơ cấu của game là những tinh túy của Contra. Bạn chạy từ trái sang phải và làm nổ tung mọi thứ, từ những tên lính, vệ tinh, những tháp canh, đến những con côn trùng bay do game tung ra. Như những gì bạn phải làm với các game Contra trước đây, bạn phải chơi lại, có khi rất nhiều lần để ghi nhớ từng địa điểm sẽ diễn ra tình huống như thế nào.

Bill và Solomon có hỏa lực rất mạnh của 5 vũ khí và một số “đồ chơi” để sống sót qua các màn. Họ bắt đầu với một khẩu súng máy, nhưng vũ khí sẽ mạnh hơn khi unlock những hỏa lực mạnh, như “đạn tỏa” sẽ phủ kín màn hình hay súng phun lửa sẽ thiêu cháy kẻ thù với những hạt đạn nổ. Có những vũ khí mạnh sẽ là rất quan trọng khi đối mặt với những con trùm khổng lồ, như xe tăng. Nếu bạn bị trúng đạn (thế giới của Contra không có khái niệm “thanh máu”, và một viện đạn sẽ làm bạn gục ngã), bạn sẽ lại phải trở lại với khẩu đại liên, và khi đối mặt với những con trùm sẽ là một điều vô cũng khó khăn.

Download 1 đống mà không thấy ma nào Click!Ôi! cuộc đời

Chỉnh sửa cuối:

thanhtungsx

Khóc hoài , anh thank cho 1 phát đó . Game thấy hay nhưng anh thấy em để là S60v3 . Đề nghị em nên sửa lại , kẻo các mem lại thắc mắc làm loãng Topic ! >:)

nouvu2372

Khóc hoài , anh thank cho 1 phát đó . Game thấy hay nhưng anh thấy em để là S60v3 . Đề nghị em nên sửa lại , kẻo các mem lại thắc mắc làm loãng Topic ! >:)

nó là cái Links của ông Voi đó em chỉ thêm mắm muối vô thôi àh

thanhtungsx

nó là cái Links của ông Voi đó em chỉ thêm mắm muối vô thôi àh

Cài đặt thì ok rồi . Đã test trên N70ME . Ai bểu em post bài mà ko hướng dẫn các bạn cài đặt gì hết trơn hết trọi . :D
Các bạn down về giải nén ra 3 file rồi cho nó vào cùng một thư mục rồi mới cài đặt là ok . :D

cuongtaxi

Oc, đang xài con Ngage ,mà game này ko chơi đc trên nó, sao thấy buồn hoài anh ui ..................huhuhuhuhu..............

JuRay-Duan

Cài đặt thì ok rồi . Đã test trên N70ME . Ai bểu em post bài mà ko hướng dẫn các bạn cài đặt gì hết trơn hết trọi . :D
Các bạn down về giải nén ra 3 file rồi cho nó vào cùng một thư mục rồi mới cài đặt là ok . :D

dow về rùi giải nén rùi có thấy 3 file đâu, 1 lần giải nén chỉ thấy bắt giải nén lần nữa, giải nén lần nữa thì ra 1 đóng file tùm lum gì đó, ai bít cách cài chỉ em với :((

JuRay-Duan

Có ai đi phá đc đảo chưa vậy :D trò này ghiền từ bé :))

Chỉnh sửa cuối:

thegreatboss

đuôi 7z có sài được trên 6600 không bạn,có lần mình install đuôi 7z mà không được,có đuôi sis không bạn,đuôi sis dễ cài hơn,thank nha

nouvu2372

đuôi 7z có sài được trên 6600 không bạn,có lần mình install đuôi 7z mà không được,có đuôi sis không bạn,đuôi sis dễ cài hơn,thank nha

Xóa cái đuôi .7z đi giải nén ra đc file ,jar mới cài đặt đc!

lehiepvt

dow về rùi giải nén rùi có thấy 3 file đâu, 1 lần giải nén chỉ thấy bắt giải nén lần nữa, giải nén lần nữa thì ra 1 đóng file tùm lum gì đó, ai bít cách cài chỉ em với
em cũng giống như bác vậy đó

JuRay-Duan

dow về rùi giải nén rùi có thấy 3 file đâu, 1 lần giải nén chỉ thấy bắt giải nén lần nữa, giải nén lần nữa thì ra 1 đóng file tùm lum gì đó, ai bít cách cài chỉ em với
em cũng giống như bác vậy đó

down về bỏ đuôi 7z đi, giải nén 1 lần thôi, đc file nào thì cài file đó :). mình làm đc mà :)

tohoai90

đây đây

Mọi người muốn down trưch tiếp từ điên thoại của mình thì hãy vào đây nhé www.waptrick.com hàng trăm games đuôi .jar cho các bạn trong đó có CONZA 4 đó hjhj. NHớ thank tui kgi thấy trang web đó hay nhé.:D:D:D
Khuyến cáo; tranh này chỉ vào bằng diện thoại thôi nhé.=D>