• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Huyền Thoại Trở Về:Contra4 N70

JuRay-Duan

Mọi người muốn down trưch tiếp từ điên thoại của mình thì hãy vào đây nhé www.waptrick.com hàng trăm games đuôi .jar cho các bạn trong đó có CONZA 4 đó hjhj. NHớ thank tui kgi thấy trang web đó hay nhé.:D:D:D
Khuyến cáo; tranh này chỉ vào bằng diện thoại thôi nhé.=D>

Ầy, vào bằng đt mà down game cho chết tiền chứ còn àh >:)

tohoai90

Thế anh bảo kô có dây kết nối với PC làm thế nào hả.Mà trên ấy nhiều games hay lắm em sài website đó 4 năm nay rồi nên chơi gần hết game trên đó rồi hjh.
Mà Game này dung lượng có mấy trăm kb ấy mà. Đối với gói cước 1đ 1kb của VIETTEL thì mất chả mấy đâu.

JuRay-Duan

Thế anh bảo kô có dây kết nối với PC làm thế nào hả.Mà trên ấy nhiều games hay lắm em sài website đó 4 năm nay rồi nên chơi gần hết game trên đó rồi hjh.
Mà Game này dung lượng có mấy trăm kb ấy mà. Đối với gói cước 1đ 1kb của VIETTEL thì mất chả mấy đâu.

Bạn cóa game gì hay post lên cho a e thưởng thức với nào. Thấy hay mà chơi 1 mình àh, kô tốt đâu nhá :D

JuRay-Duan

em ko biết bỏ đuôi *.7z thế nào :(
o? tren PC ne^u' da~ cai` winrar thi` file se~ ko^ hie^.n le^n duo^i 7z, ba.n cu*' chep' tha?ng file do' vao` dt sau do' cho.n Rename va` do?i duo^i 7z tha`nh duo^i jar va` ca`i bi`nh thuo*ng` thui :)

Posted via Mobile Device

youngknow

Bạn ơi ! 7610 hẻm cài đc ! Tui lấy cả 2 bản về cài nhưng vẫn hok cài đc ! Lạ quá xá....

youngknow

Ờ ! Mình cũng chịu ! Tìm trên google 1 đống bản contra4 s60 cài vào thì hết Err.. lại Gì gì verson + Linh tinh >> nản quá

nouvu2372

Ờ ! Mình cũng chịu ! Tìm trên google 1 đống bản contra4 s60 cài vào thì hết Err.. lại Gì gì verson + Linh tinh >> nản quá

Bên ngòai Topic còn rất nhiều Game hay hi vọng bạn sẽ tìm đc Game bạn thích :D

matma88

làm sao qua dc cửa black vipper nhỉ,có 2 cái đầu rắn,cứ bắn nổ nó lại mọc lên còn cái não của cn rồng cũng thế.chơi mãi ko qua dc chỗ đó.ai qua rồi chỉ tớ với