• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HX-V4-28 - Cooked firmware bản Full cho I8910 - Kinetic Scrolling menu

1212123

Coppy cái hiệu ứng của HX qua n2o2 là Ukie :)) Dùng n2o2 mình thấy thích hơn V4 Main :D

Làm sao coppy hiệu ứng qua được bro? mà bản n2o2 ở chế độ chờ ko có ngày giờ và đồng hồ, ko biết chỉnh ở đâu?

2356

Làm sao coppy hiệu ứng qua được bro? mà bản n2o2 ở chế độ chờ ko có ngày giờ và đồng hồ, ko biết chỉnh ở đâu?

Bạn vào Z:\resource Coppy cái Folder Effects của FW HX ra 1 chỗ riêng biệt, sau đó Cop Folder đó vào C:\Resource của FW n2o2, apply C2z lên và vào Theme bật hiệu ứng >> Có hiệu ứng của HX trong FW n2o2.

nhnamdent

Mình đang xài bản n2o2 nhưng muốn có thêm mấy cái App của bản này, đặc biệt là cái phonetorch, có được không vậy bạn? nhờ hướng dẩn giùm. Thanks!

member007

Bạn vào Z:\resource Coppy cái Folder Effects của FW HX ra 1 chỗ riêng biệt, sau đó Cop Folder đó vào C:\Resource của FW n2o2, apply C2z lên và vào Theme bật hiệu ứng >> Có hiệu ứng của HX trong FW n2o2.

bác nào nào đang sài FW HX thì copy cái folder effects up lên cho anh em nhờ với . thanks trước

1212123

bác nào nào đang sài FW HX thì copy cái folder effects up lên cho anh em nhờ với . thanks trước

Mình đang dùng nhưng ko biết up, nó chỉ 537 kb, bạn đưa địa chỉ mail mình gửi qua cho or chỉ cho mình cách úp mình up cho

nhnamdent

Cảm ơn bác member007 nhiều lắm nha. Bác test thử cái effects rồi up lên cho ae cùng thưởng thức với nhé. Thanks!

2356

Mình đang dùng nhưng ko biết up, nó chỉ 537 kb, bạn đưa địa chỉ mail mình gửi qua cho or chỉ cho mình cách úp mình up cho

Dùng hiệu ứng của HX trong n2o2 sẽ gâu ra lỗi bạn àh, mình đã thử và xóa rồi :D Nếu mọi người thích thì đợi mình 5' mình Up lên Media cho down về dùng thử :D

Đây là links down Effect của HX:[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?yzb3njydkge[/DOWNLOAD]

2356

Dùng hiệu ứng của HX trong n2o2 sẽ gâu ra lỗi bạn àh, mình đã thử và xóa rồi :D Nếu mọi người thích thì đợi mình 5' mình Up lên Media cho down về dùng thử :D

Đây là links down Effect của HX:[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?yzb3njydkge[/DOWNLOAD]

Bên Topic FW của n2o2 mình có hướng dẫn sơ sơ về cách chuyển Effect áh :D Ai chưa biết qua đọc thử, còn ai biết rồi thì Test thôi :D

lighthouse36

Hehe, ông hải có vẻ xông xáo nhĩ. Tải cái effects cua HX ve dùng cho n2o2 đi, ban HX lỗi dữ quá, với lại dân tình bầu chọn bản n2o2 tốt hơn HX nhìu, chỉ ghét cái icon 3D thui. Tải thêm cải PhoneTorch về cài nữa thì chả khác j HX, mà còn hơn đó chứ;;)

2356

Hehe, ông hải có vẻ xông xáo nhĩ. Tải cái effects cua HX ve dùng cho n2o2 đi, ban HX lỗi dữ quá, với lại dân tình bầu chọn bản n2o2 tốt hơn HX nhìu, chỉ ghét cái icon 3D thui. Tải thêm cải PhoneTorch về cài nữa thì chả khác j HX, mà còn hơn đó chứ;;)

Hehe, đa số tui hoạt động ở PDAViet mà ông, mà tui biết được nhiều thứ về con này đa số cũng nhờ ông đó chớ :"> Bản n2o2 chỉ có 4 cái icon là tui thấy xấu thôi còn lại Ukie :D HX V4 này cài vào biết ngay là hok thích, Remove liền :D

chanh

HX lỗi nhiều mà lỗi gì vậy bạn?

nhathuy2007

Bác này chỉ được cái nói càn. HX nghe bác nói chắc bỏ nghề luôn wa

vcoin1000

Bác bào có dữ liệu ovimap 3.06 mà có hỗ trợ chế độ vệ tinh không?Em tải dữ liệu ovimap 3.06 mà ỏ đâu cũng chỉ có chế độ bản đồ thôi àk!!Thanks