• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HX2.1 Full Final - Firmware mới nhất cho I8910 từ HyperX

member007

theo lời HX nói thì đã thích hợp thành công PRE-autofocus trên Video-ghi âm , phải chi Him thích hợp thành công trên chụp hình luôn thì tốt biết mầy lại đợi test thôi

2356

theo lời HX nói thì đã thích hợp thành công PRE-autofocus trên Video-ghi âm , phải chi Him thích hợp thành công trên chụp hình luôn thì tốt biết mầy lại đợi test thôi

PRE-autofocus là gì vậy bạn? :D Giải thích cho mình 1 chút được hok? :D

2356

Post thử hình chụp so s1nh cho a-e xem đi Bro

Cái này mình cảm giác thế thôi, 1 điều nữa là khi chụp trong bóng tối, bản LC lấy Flash tốt hơn bản JB nhiều :D Bản JB nhiều khi chụp lấy Flash làm sao mà làm tấm hình mờ câm, bản JC thì mình chưa thấy bị như vậy ( Chụp thử hơn 10 tấm liên tiếp :D )
Còn chụp đủ sáng thì chắc chả hơn được vì mình thấy thằng nào lấy nét của những vật động rất kém.

legendsword

Đã test 3 bản
Bản Của Nga thực chất là bản JB2 nhúng ngôn ngữ Nga có thể coi như là bản JB2 Taiwan: Chơi game java rất tốt. Chụp ình quay phim thì tốt hơn so với firmwware gốc của SS nhưng cũng chưa đạt yêu cầu.
bản Italy JC1 thì bị văng một số game Java. Nói chung cũng tương thích Java khá. Chụp hình quay phim nghe bảo là tốt. nhưng mình nhận xét là tương đ62ng với bản JB2 thôi.
KHUYẾN CÁO: NÊN XÀI BÀN TAIWAN JB2

Thanks bác nhìu, vậy là phải flash lại lần nữa bản JC rồi, mình thường sử dụng chụp hình chứ không có chơi game, bận bịu quá thời gian đâu mà chơi:p

duylong187

Các bạn cho mình hỏi chút, mình muốn update chỉ modem thôi nhằm cải thiện pin và sóng, nhưng không update FW mà vẫn để nguyên bản gốc của SS có tiếng Việt được không. Thanks for all.

bigboo

update modem đc nhưng sẽ mất hết tin nhắn, ứng dụng, từ điển bạn ạh.Còn nhạc, video, hình ảnh thì vẫn còn. Tốt nhất trước khi update bạn nên backup tin nhắn

wan

lỗi k thể khắc phục dc là lỗi gì vậy bác,có ai gặp phải chưa