• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

i-SMS_v1.09_build100703_Beta5 + Free-isms 1.08_Final_Bản đầy đủ

Status
Không mở trả lời sau này.

Chienkon88

Ồ. Nếu như thế thì anh nhớ không lầm bản Beta 4 cũng có ẩn kiểu này mà em.

Bản beta 4 có nhưng khi anh khóa vào thì nó vẫn còn hiện 1 phần của tin nhắn ngoài giao diện chính , còn bản này thì cái 1 phần đó sẽ biến mất luôn anh à :D

Bản Bêta 5 này mình tìm không thấy flie.key đâu cả bạn à. Không như các bản 1.08 final và 1.09 Bêta 3 +4. Không biết thông tin Registered của bản Bêta 5 nằm ở đâu nữa. Pro nào biết thì chỉ giúp.

Bản này anh cài vào không có file key đâu , anh cài lại bản 1.08 thì mới có @

Goood Luck !

Chienkon88

Đã pm cho tekpal check hộ cái lincense mà chờ hoài không thấy hồi âm.

Ông chú yêu wí phải gọi điện liên tục mà thúc giục chứ , chắc bạn ý còn bận đi làm , cháu cũng phải gọi điện liên tục mới thành công đó :D

Good Luck !

Thangnd31082

Đã pm cho tekpal check hộ cái lincense mà chờ hoài không thấy hồi âm.

Anh mua của người khác thì Tekpal kiểm sao xuể ! Ngay cả những người mua của Tekpal cũng đang chờ dài cả cổ nữa nè ... !

w2k

Hình như bản 1.08 ko hiện số ký tự khi mình viết tin nhắn mới. mình thấy bản 1.03 có chỗ hiện ký tự.

onlylove2511

mình xóa bản 1.03 bằng chương trình của máy rồi nhưng vẫn không cài được ? nó vẫn báo update error !!

Thangnd31082

mình xóa bản 1.03 bằng chương trình của máy rồi nhưng vẫn không cài được ? nó vẫn báo update error !!

Bản 1.03 và bản 1.08 hoàn toàn có thể chạy song song được , bạn phải xóa bản 1.09 beta đi cơ mà !

onlylove2511

mình có cài bản 1.09 đâu mà xóa :| bản 1.03 mình cài lâu rồi, h muốn update lên bản 1.08 này mà xóa nó đi cài bản 1.08 thì cứ báo là update error, đành cài lại bản 1.03 :( máy mình là E71, mình xóa bằng chương trình của máy :(

onlylove2511

cái bản cũ thì change được, còn bản mới này thi không @-@ cho mình hỏi cái nữa là làm sao cho nó ẩn trong Jbak tskman vậy ?

leminhhai111

cái bản cũ thì change được, còn bản mới này thi không @-@ cho mình hỏi cái nữa là làm sao cho nó ẩn trong Jbak tskman vậy ?

chọn ẩn từ tác vụ là xong . cài đặt > ẩn từ d.sách tác vụ>chọn hoạt động

Status
Không mở trả lời sau này.