• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

i780 có "vuốt" được giống O2 Atom???

quangminha9

hồi trước xài em atomup rom 6.1 của bác Black thì xài "vuốt" giống rom 6.5, không biết con i780 cài chương trình gì để khi vào menu: program, setting thì có thể "vuốt" lên "vuốt" xuống được??? bác nào biết chỉ giùm em với nha. Thanks các bác trước nha.

imleeu

hồi trước xài em atomup rom 6.1 của bác Black thì xài "vuốt" giống rom 6.5, không biết con i780 cài chương trình gì để khi vào menu: program, setting thì có thể "vuốt" lên "vuốt" xuống được??? bác nào biết chỉ giùm em với nha. Thanks các bác trước nha.

Bạn muốn vuốt không cần dùng thanh scrollbar thì cài phần mềm FTouchflo. Bạn có thể search google ra phiên bản mới nhất mà dùng. Nếu gặp chương trình nào bị đụng độ vì tự chương trình đã có chức năng vuốt như UCWEB...thì add UCWEB thành 1 exception ngoại lệ thì sẽ hết đụng độ.
Enjoy!