• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

i900DXHL3_DZHL5

Status
Không mở trả lời sau này.

kehantinh

1\ Đã có đến 2 topic đưa ROM này lên, chỉ biết post kiếm điểm và châm chích, không biết lắng nghe và đọc bài

2\Copy link mà có dấu 3 chấm (...) thì tu vi của các hạ cao cường lắm cơ :-?

LangLeYeunguoi

hãy nghĩ trước khi nói, kiểm điểm ở trên này được gì . có mắt mà như mù. pó tay=))

kehantinh

Topic này và topic unlock ss i900 là 2 minh chứng cụ thể
Nào là mình đã từng unlock thành công 3 con ss i900, rồi cứ như bản thân tự mò ra cách unlock cho đến khi bị mem của modaco chạy qua bắt tận tay dat tận mặt
Cái ROM này cũng thế, rõ ràng đã có đến 2 topic mới toanh nói về nó, còn nhảy vô xỉa xói chứ có phải là "không để ý kỹ, không thấy" đâu
Copy cũng không cần đọc qua, chỉ nắm chuột kéo cái rẹt, qua đây ctl v coi như là có công với cách mạng.
"Có mắt như mù" à :-? =))=))=))

LangLeYeunguoi

đúng là tư cách con người=))=)) có bác admin nào ghé qua coi giùm xíu, những kẻ như thề này mình không muốn nói chuyện, hãy tụ nghĩ cái sỹ diện của chính mình, đừng để người khác nói mất mặt=))

kehantinh

Chẳng muốn tranh cãi
Bài viết cũng đã bỉ sửa rồi, cũng chẳng còn gì để nói

Mai mốt rút kinh nghiệm, hãy viết những gì mình nghĩ, copy thì đưa ra nguồn, copy link thì chịu khó đừng ..., xem xem bài đó đã có chưa.

Khi người ta bắt giò thì sửa lại bài, xong chưởi người ta có mắt như mù, nếu bản thân đúng thì để nguyên bài đó và hãy để bạn đoc đọc lời nhận xét đầu tiên của mình và câu chưởi của bạn, sẽ tự có 1 đánh giá về nhân cách

anhbaba

2 bác chắc có thù nhau từ trước ?
Bác LangLeYeunguoi post topic vì có thành ý chia sẽ (có thể trùng bài thôi)
Mình đọc thấy chỉ đưa link thôi chứ có thấy xưng hô là tự tạo gì đâu?
mà hình như link sai rồi, vào thấy toàn tiếng Pháp, phải đăng nhập...
Diễn đàn là nơi anh em cùng đóng góp, 2 bác nên thận trọng ngôn ngữ khi bid bài nhe.

kehantinh

Bác LangLeYeunguoi post topic vì có thành ý chia sẽ (có thể trùng bài thôi)
Mình đọc thấy chỉ đưa link thôi chứ có thấy xưng hô là tự tạo gì đâu?

Bạn để ý sẽ thấy, bài viết viết lúc Hôm Nay, 12:11 PM
Bài nhận xét của mình lúc Hôm Nay, 12:18 PM

Thế là topc Sửa bởi LangLeYeunguoi : Hôm Nay lúc 12:37 PM.

Miễn bình luận thêm, Thanh Dã Tự Thanh :)

kentnguyen

langleyeunguoi : tốt nhất là đừng post gì nữa bạn, vậy đi nha, quá dõ rùi :D

Status
Không mở trả lời sau này.