• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iBlacklist 4.0-2

kidhack

iBlacklist 4.0-2

images

Chạy tốt trên iOS4.

Download here Deb

Last edited by a moderator:

thieuquang

Dùng phần mềm nào để cài file dev được pro? Mình dùng PCsuite bản mới nhất với con 3gs 4.0.1 của mình mà ko sao cài đặt được phần mềm., hic...

m0nk3y86

Dùng phần mềm nào để cài file dev được pro? Mình dùng PCsuite bản mới nhất với con 3gs 4.0.1 của mình mà ko sao cài đặt được phần mềm., hic...

Bạn dùng bản mới nhất là bản nào, vì bản mới nhất bh là 2.9.25.168. Khi bạn cài nó báo lỗi j thì mới bít mà giải đáp chứ.

vukhanh

Dùng iFile là install bình thường đó bạn

Bãn hướng dẫn kỹ hơn được không. Mình đã thử dùng ifile, thông qua wifi để chép file iblacklist vào máy. Sau đó mở file iblcklist lên nhưng nó không chạy gì hết. Không biết tại sao nữa?

thieuquang

Bạn dùng bản mới nhất là bản nào, vì bản mới nhất bh là 2.9.25.168. Khi bạn cài nó báo lỗi j thì mới bít mà giải đáp chứ.
Mình đang dùng bản 2.9.25.168. Nó nhận iphone của mình nhưng khi cài thì nó ko hiện ra. Có pro nào bảo cần phải cài thêm AppSyns nhưng khi mình cài cái này trong cydia thì source http://cydia.hackulo.us cứ báo lỗi "Host Unreachable". Làm sao được bạn?

m0nk3y86

Mình đang dùng bản 2.9.25.168. Nó nhận iphone của mình nhưng khi cài thì nó ko hiện ra. Có pro nào bảo cần phải cài thêm AppSyns nhưng khi mình cài cái này trong cydia thì source http://cydia.hackulo.us cứ báo lỗi "Host Unreachable". Làm sao được bạn?

sau khi cài xong bạn đã reboot máy chưa, có phải cứ cài là lên đâu :-D

cutys_123

Bản trên Cydia chưa được thuốc bác ơi. Có bản nào thuốc rồi và file *ipa không các Pro

huakimhuu

Mấy bạn có thể cho mình xin cai ... cua iBlacklist 4.0-2 luôn đi , add được có 2 số ah

kojirovn

Trên source GSM chỉ là bản 3.x thôi bạn à.!

Bạn chưa vào GSMVN - IOS4 rồi. nhưng đúng là bản này chưa thuốc thang hoàn chỉnh - cài vào chưa block được số nào...vẫn cứ gọi thoải mái

cudoboy

Đúng là Crack rồi nhưng chỉ là hình thức thôi! Vì vẫn chỉ cho phép chặn có 02 số! Thêm số thứ 3 vào là vẫn...gọi thoải mái! Pótay! :((

matmeo007

vậy là phải chờ nữa...Pro nào tư vấn nẽn dùng cái nào chặn cuộc gọi hiệu quả nhé..! CÁM ƠN