• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iBlaze Unlock iPhone 3G

Status
Không mở trả lời sau này.

linhquangtri

Có cái link nhưng mà bó tay không biết tiếng Nga nên chịu chết, cái này phải nhờ đến bác PHAMQUANG thôi. Bác cố gắng giúp anh em với!

Link nè:
http://incentral.ru/forum/2-2-1
http://www.mediafire.com/?kuty33oixcn

trinhminhan

Cái này nó bắt phải gửi tin nhắn rùi nó gửi mã cho mình các Bác ạ. rùi nó mới cho down. Còn phần kia thì em nhờ máy tính dịch ra như thế này:

Tôi sẽ bắt đầu chia sẻ những kinh nghiệm - có thể là một ai đó, nào đó sẽ giúp!
1. Tải về lưu trữ tại đây
2. Razpokovovaem nó, nơi nó được thuận tiện cho bạn
3. Chúng tôi cần phải sử dụng chương trình này đã được kastumnaya phần vững (bạn có thể tìm thấy nó ở khắp mọi nơi - và để thực hiện thông qua QuickPwn225-2)
4. Một khi bạn có một kastumnaya xin vui lòng kết nối điện thoại với máy tính (Bạn nên chắc chắn rằng iTunes thấy nó)
5. Từ các kho lưu trữ mở iBlaze Mở khoá iPhone 3G.exe

trinhminhan

Có Bác nào có cách down nó về thì em tình nguyện làm chuột bạch ạ
Cái này hình như là độc quyền đó các Bác ơi. Em tìm trên Gôgle wa trời mà ko có. Hix:(

Chỉnh sửa cuối:

THINK

có boot loader 5.9 vs 6.2 kìa :)) sướng quá, chắc là sắp đc rồi .... tin này nóng hổi đây ,.. thank's

____________Разблок iPhone 3G с бутом 5.9 - 6.2 :))

tonytrung235

cái này có trên ddapple mấy hôm rồi nhưng mà là fake .. còn đây là bài của e post bên ddaple

cái này là xài photoshop
điểm thứ nhất ... cái hình chỗ unlock ..thì nó chỉ hiện .................................................. .........
chứ ko ghi thông tin gì hết ... nếu unlock theo kỉu bootloader kỉu gì nó chả gì lên 1 đống

cái thứ 2 ... ai xem kỉ hình 3 và hình 4 sẽ thấy cái dấu X bên góc phải của khung processing khác nhau thấy rõ .. 1 cái thì sát vào mé phải .. 1 cái thì hơi cách 1 tí ^^

cái thứ 3 là cái hình cuối cùng là e ko biết nó xài mac os hay là window giao diện mac os
thấy cái khung chương trình của nó lạ lắm .. ko giống window cũng chả giống Mac os tí nào cả .. ^^ ..nếu ai chưa xài mac os thì cứ lên google searc hình thì thấy khác 1 trời 1 vực ^^

nếu progame viết cho Mac thì cái khung ko bao giờ vuông góc nhọn 1 cách như thế cả ..nếu mac os mà thiết kế lỗi như mấy cái hình bên trên .. thì chả ai xài làm gì nữa .. kekke

kết luật 1 câu là nó fake ^^

AnhTu

Super V.I.P
Điều này chính xác, fake 100%. Chắc chắn là từ những website scam chuyên lừa đảo.

Status
Không mở trả lời sau này.