• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iBluetooth đã có trên Cydia

E

evnd1

Guest
sao không chép mà chỉ update vẫn chạy đấy thôi

greenwind007

sao mình cài xong, mình gởi cho con Sony S500i thì được, còn nó gởi cho mình chả thấy ID Bluetooth đâu để send...thế là sao mấy bác :(

YueFang

Em xài iBluetooth để send files vào laptop thì đc ( phải bật chức năng receive files của laptop để waiting connection ... ) nhưng ko nhận đc files send từ laptop vào đc, cả các phone xài window mobile như asus, o2...Phải settings như thế để nhận, gửi bình thường đc ạ? Em download iBluetooth từ cydia vnmagic.
Thanks!!!

vipboy_9x

Moderator
có bác nào cho 1 fie ipa luôn đi cho anh em dể cài ,mà đã wa sử lý nha :))
thank các bác

longak83

Em xài iBluetooth để send files vào laptop thì đc ( phải bật chức năng receive files của laptop để waiting connection ... ) nhưng ko nhận đc files send từ laptop vào đc, cả các phone xài window mobile như asus, o2...Phải settings như thế để nhận, gửi bình thường đc ạ? Em download iBluetooth từ cydia vnmagic.
Thanks!!!

đầu tiên là ON cái Visible và tiếp theo là OFF 2 cái PIN là ko còn kén loại máy nào hết:D

newland

Vào Cydia gõ search ibluetooth mình cũng tim thấy cả file cài đặt và unlock (cái này thấy ghi của VNMAGIC). Nếu bạn nào không biết dùng SSH thì dùng cái của VNMAGIC cũng được

Nightmare

Em thì lại bị gửi file từ đt khác sang thì những cái nho nhỏ vài chục k thì ok nhưng tầm hơn 1mb trở lên thì cứ gửi được hơn 10kbs là bị dừng lại. Khởi động đi khởi động lại vẫn thế. Không hiểu tại sao thế nhỉ?

Nightmare

Bạn vipboy trả lời bài nào thế. Tôi up lên 1.08 và thuốc rồi mà vẫn bị đấy.

coldzerodc

đầu tiên là ON cái Visible và tiếp theo là OFF 2 cái PIN là ko còn kén loại máy nào hết:D

Em cũng làm như thế nhưng vẫn không thể nhận file từ các máy khác, chỉ send được một phần rồi chết. Máy em bản world, không hiểu làm sao:-??

ThAngNgO_

mình thấy sài tương đối ok mà, nhưng chắc đợi bản update nữa thì nó mới nuột các bác nhỉ :D