• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iBluetooth: iPhone Bluetooth Unlocked!! Quá Hot

NguyenThanhLuan

iBluetooth

Phần mêm này do lập trình viên mang tên MeDevil và trang web iSpazio.net phát triển. iBluetooth:sẽ giúp iphone của bạn có thể trao đổi file đến máy tinh và 1 chiêc điienj thoai có Bluetooth:.Phần mềm này sẽ sớm phát hành trên cydia trên source của iSpazio. Giờ đây có lẽ không còn ai kêu iphone "kén tắm" nữa roài sau khi cũng vài ngày hôm trước có phần mềm pase/copy cho iphone :D
CLICK XEM VIDEO

clip trên đây cho thấy ihpne đã trao đổi file với iMac và
SonyEricsson qua Bluetooth

boss46

wa good cho ae...từ nay sẽ sớm ko xài itunes để sync nhạc chi mắc công lấy 1 cái dt khác send wa la khỏe :p

BADBIGBOY

Thật tuyệt. Khi nào có bác NguyenThanhLuan pót lên cho mọi người thưởng thức nhe.Thanks.

William_Tran

iBluetooth

Phần mêm này do lập trình viên mang tên MeDevil và trang web iSpazio.net phát triển. iBluetooth:sẽ giúp iphone của bạn có thể trao đổi file đến máy tinh và 1 chiêc điienj thoai có Bluetooth:.Phần mềm này sẽ sớm phát hành trên cydia trên source của iSpazio. Giờ đây có lẽ không còn ai kêu iphone "kén tắm" nữa roài sau khi cũng vài ngày hôm trước có phần mềm pase/copy cho iphone :D
CLICK XEM VIDEO

clip trên đây cho thấy ihpne đã trao đổi file với iMac và
SonyEricsson qua Bluetooth

source ispazio. hình như bị lỗi jì áh các anh ơi, mỗi khi install những app từ source ispazio là có bảng thông báo lỗi "no name..." ji ji đó

XuanTruong

Super V.I.P
source ispazio. hình như bị lỗi jì áh các anh ơi, mỗi khi install những app từ source ispazio là có bảng thông báo lỗi "no name..." ji ji đó

Source Ispazio bị lỗi mấy ngày nay rồi, đánh phải chờ đợi thôi!:(

tomcat266

cái sweettooth này cài vào có tác dụng zì nhở .....sao mờ em cài vào thấy nói tìm rồi hiện ra danh sách mấy cái blue tooth xong òi hết .......chả làm zì đc nữa .........

IPHONE12

Cái sweentooth chỉ là để tìm kiếm bluetooth xung quanh thôi chứ k có gửi được file

ThAngNgO_

tui gửi giữa N95 8G va Ip 1 game dạng Ipa dung lượng 40Mb mất 5phút liệu nhanh hay chậm

thế là ok rùi bạn ơi nói chung là có còn hơn không mà :D
các pác cho em hỏi lúc save nhạc thì save theo đường dẫn nào vậy ??????

bạn có thể tạo đường dẫn cho file , hình như nó mạc định vào Documents thì phải, mình đã edit đường dẫn nên ko nhớ lắm

Nightmare

Mình cài con này vào nhưng sao tốn pin quá vậy. Ko bật lên mà pin cứ hết vèo vèo ấy, hix...