• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ICAM S60 GENERIC-PM QUAY VÀ CHỤP LÉN BÍ MẬT

kakalot29307

Đây là pm quay phim,chụp hình,ghi âm lén hoàn toàn bí mật mà đối phương rất khó phát hiện .Vì lý do kỹ thuật (dt nằm ngoài tiệm cầm đồ) nên mình chưa có dịp test thử ,anh em hãy test đi nha:D:D
linkhttp://www.mediafire.com/?idm0mzqmozz

Chỉnh sửa cuối:

hunterviet

Well-Known Member
quay lén thì cũng phải chính mình quay pm này có tự quay lén đc đâu? bro này hình như là đang quay lén trong phòng tắm hử:-? nghi lắm nha:D cái trò quay lén hog hay tẹo nào>:)X-(

PM tạo ra để giúp cho người sử dụng có nhiều lựa chọn, tất nhiên là do mình mở lên rồi để ẩn thì nó mới tự quay được chứ bạn, mà thiết nghĩ nó chỉ dùng được cho những người ko biết về mobile thôi chứ chỉ cần ấn giữ Menu trong 3s là thấy thôi à, có hay bạn có ý nghĩ sấu chứ ae ở đây ai làm vậy đâu>:)

TruBic

Well-Known Member
quay lén thì cũng phải chính mình quay pm này có tự quay lén đc đâu? bro này hình như là đang quay lén trong phòng tắm hử:-? nghi lắm nha:D cái trò quay lén hog hay tẹo nào>:)X-(

em xem lại đi nhé không Spam nữa nhé
người ta quay trong phòng tắm hồi nào nè?
cái hình thứ 2 là cái quạt bàn mà em ? còn hình 1 là 1 cái góc phòng nào đó vì phòng tắm mà để cái kệ gỗ thì rất nhanh mục, còn để cái quạt vừa tắm vừa quạt à? vậy thì có ngày điện giật chết.
1 lần nữa anh hy vọng em không Spam nữa nhé.

JuRay-Duan

cái ảnh đầu tiên hình như là cái dát giường....nghi lắm quay gì đây ?
Quay gì thì kệ người ta, miễn là kô vi phạm gì cả, bạn có muốn dùng pm này kô? Muốn, thì down về dùng rồi cho ý kiến (ý kiến về pm này), còn kô thì thôi, xin đừng bình loạn gì cả. !!

NGUYENTRANDUNG

:DSau 2 năm cũng có dịp gặp lại ứng dụng này. Nếu dùng nó cho N70, N72 thì.....Bị nạn nhân đánh vỡ mồm mất. Chủ topic nên đề cập vấn đề này;)

JuRay-Duan

:DSau 2 năm cũng có dịp gặp lại ứng dụng này. Nếu dùng nó cho N70, N72 thì.....Bị nạn nhân đánh vỡ mồm mất. Chủ topic nên đề cập vấn đề này;)
Do N70,72 cho dù dùng soft gì đi nữa, nếu mún quay film, chụp ảnh thì vẫn phải kéo nắp trượt phía sau xuống, mà đã kéo xuống thì còn gì là bí mật nữa, vỡ mồm là phải, hê.! ^

laocai_city

Do N70,72 cho dù dùng soft gì đi nữa, nếu mún quay film, chụp ảnh thì vẫn phải kéo nắp trượt phía sau xuống, mà đã kéo xuống thì còn gì là bí mật nữa, vỡ mồm là phải, hê.! ^
Posted via Mobile Device
Hì hí :D em dùng N7610 quay ngon các pác nhi.hj.Mà cái này mún ngừng quay thì làm kiểu gì vậy?cái này cũng hay phết.hj

huakiller

sao mình cài vào n70 mà mo lên rồi bấm ẩn nó không tự quay được vậy có cần phải bấm nút nào nữa không vậy

NDang

em cài thử zồi, xong gửi tin nhắn lun zồi, xong ùi làm seo nữa. Lúk vào pm nó páo là thiếu code .3gpp, hĩ hĩ, ko cho quay kiẽu iVID, em thử với iMOV, nó cũng páo có lỗi, gòi lúk nó way thì nó lưu vào đâu, hok lẽ lần nào way xong nó cũng gửi hình ảnh đi hẽ?

tuongdpy

ai nói N70 muốn quay film hay chụp hình phải kéo nắp trượt xuống,nên nhớ la N70 có 02 camera,nếu muốn chụp hay quay bằng Camera phía sau thì mới phải kéo nắp, còn nếu ko thì có thể quay hay chụp bằng Camera trước, lúc đó nhìn bề ngoài thì làm sao biết là dang quay hay ko ?

tuongdpy

Bác này ko chịu đọc hướng dẫn sử dụng gì hết,bác phải dùng điện thoại khác nhắn tin với cú pháp tương ứng nó mới hoạt động chứ.sau đó, nội dung đó được gửi tới máy điện thoại nhắn tin hoặc là nằm trong outbox nếu ko gửi được .Đầu tiên bạn vào chương trình.(nhớ phải bật camera nhé).Chọn Options-Settings,sau đó chỉnh các thông số của camera như độ sáng tối,zoom,size,chất lượng,đèn flash,thời lượng quay phim...
Sau đó bạn nhấn Back quay trở ra và chọn chế độ Hide cho camera
Lúc này màn hình camera sẽ ẩn đi và trở lại màn hình chính của điện thoại.(Nhưng camera vẫn đang hoạt động)Đối phương sẽ khó lòng phát hiện điều bạn đang làm.Đặt điện thoại tại nơi muốn ghi lại sự việc.
Giờ camera của bạn đã sẳn sàng để làm tất cả những gì bạn muốn.Hãy dùng chiếc điện thoại khác,soạn tin theo cấu trúc sau để gửi yêu cầu đến chiếc điện thoại bí mật của bạn để chúng làm việc:
iPIC chụp lại hình ảnh đó
iVID quay lại sự việc đó thành video clip
iREC ghi âm lại sự việc đó
iMOV quay phim lại cảnh đó.
ví dụ bạn muốn quay phim lại cuộc họp mật nào đó mà không muốn cho người khác biết,chỉ cần khởi động chương trình,đặt camera trên bàn,đặt chế độ ẩn cho camera.Dùng máy khác soạn tin iVID gưi đến số máy điện thoại kia,chiếc điện thoại kia của bạn sẽ lập tức hành động quay lại tất cả những gì bạn cần,sau đó nó sẽ tự động gửi đoạn phim vừa quay được cho điện thoại bạn đang cầm qua tin nhắn MMS.

JuRay-Duan

ai nói N70 muốn quay film hay chụp hình phải kéo nắp trượt xuống,nên nhớ la N70 có 02 camera,nếu muốn chụp hay quay bằng Camera phía sau thì mới phải kéo nắp, còn nếu ko thì có thể quay hay chụp bằng Camera trước, lúc đó nhìn bề ngoài thì làm sao biết là dang quay hay ko ?
Mấy ai dùng camera trước để quay đâu bạn? Mà có quay đc chất lượng cũng rất kém, nhất là khi hơi thiếu ánh sáng 1 chút là nhìn cứ như nhiễu sóng, quay lén mà xem kô thấy gì thì quay làm chi?

dennjs

mấy bác cho hỏi: xài N70 quay lén = camera phía trước đc ko vậy, hay chỉ dùng cho camera sau thui

TruBic

Well-Known Member
mấy bác cho hỏi: xài N70 quay lén = camera phía trước đc ko vậy, hay chỉ dùng cho camera sau thui
Sao mình thấy bạn hay hỏi có sài được cho N70 ko vậy? Bạn phải test nếu gặp khó khăn thì post bài anh em sẽ gíúp bạn. Chứ ko nên hỏi dạng spam thế này.
Camera trước cho chất lượng ảnh rõ nếu đủ ánh sáng, lấm tấm mờ khi anh sáng yếu. Như Vip Duan nói thì quay lén ta nên dùng Camera sau cho nó rõ.

xp88

N70 Sợ lộ không quay phim thì dùng ghi âm trộm cũng được mà =))

xp88

thì mình phải hỏi trước, nếu được thì mới cài chứ.:|

Nhìn xem bạn đang ở box nào?
Tìm hiểu xem bạn N70 bạn đang dùng thuộc loại nào?
Và đọc kỹ bài viết để không phải hỏi những câu như thế nữa.
Nói thật mất lòng, chẳng ai muốn trả lời những câu hỏi ngớ ngẩn như thế, không trả lời thì lại quote rồi thế nọ thế kia ko ai giúp mình à...etc