• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ICAM S60 GENERIC-PM QUAY VÀ CHỤP LÉN BÍ MẬT

kakalot29307

File đã cr@ck thì ko được đính kèm chủ topic ah, xem lại cái

hic hic bạn này khó quá,mới gặp bên box game xong giờ lại ???hic .có những pm người ta đặt tên thế thôi chứ không ảnh hưởng gì cả .bằng chứng là các mod đã không nhắc nhở mình .thân ái :-??:-??

DreamLand

hic hic bạn này khó quá,mới gặp bên box game xong giờ lại ???hic .có những pm người ta đặt tên thế thôi chứ không ảnh hưởng gì cả .bằng chứng là các mod đã không nhắc nhở mình .thân ái :-??:-??
Bạn cứ sửa lại theo quy định đi !
Nhìu khi Mod không để ý hết được ấy mà !

xp88

Cái này test ok rồi, nhưng N70 chỉ dùng được camera sau thôi (Kéo nắp xuống camera mới hoạt động mà ko tự dùng camera trước)
Hơi phiền tí là nó chụp xong gửi MMS luôn chứ ko lưu lại :|

soiconlangthang

CHO EM HỎI DUNG LƯỢNG TỐI ĐA MÀ NÓ GỬI QUA SMS CHO MÌNH ĐƯỢC BAO NHIÊU Ạ ? EM CŨNG THỬ GHI ÂM RÙI NHƯNG ĐƯỢC CÓ HƠN 1 PHÚT THUI, HIX

NẾU MÌNH MÚN NÓ LƯU TRONG PHẦN OUTBOX THÌ CÓ TĂNG THỜI GIAN QUAY VÀ GHI ÂM LÊN NHIỀU KHÔNG Ạ?

Chú ý không viết hoa toàn bài !!!

Last edited by a moderator:

dienwee

thế mọi ng giải thích thế nào là quay lén.cầm đt rồi quay vậy là quay lén ah.nhảm nhí

JuRay-Duan

thế mọi ng giải thích thế nào là quay lén.cầm đt rồi quay vậy là quay lén ah.nhảm nhí

Quay lén ở đây là nếu khi quay có bị "nạn nhân" nghi ngờ và phát hiện thì đưa họ xem và nói "đây này làm gì có quay lén chứ, nhìn đi..." họ nhìn vào thì thấy màn hình đt kô có dấu hiệu nào là đang quay (khi dngf phần mềm trên) , còn bình thường (kô dùng phần mềm) thì khi bật camera trên màn hình nó hiện giao diện camera lúc đó bạn sẽ .... biết thế nào là quay lén :mad:) và thế nào là nhảm nhí :mad:) X-(