• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ICE CREAM SANDWICH [4.0.3 AOSP] Virtuous Quattro

trinh12345

mình cài room này xong thì máy bị đơ ở phần khởi động,chỉ dừng lại ở biểu tượng vituousQuattro,cứ nhấp nháy và không vào đc tiếp nữa.bạn nào biết cách khác phục giúp mình với.máy mình bị hỏng nút giảm volume nên ko vào recover đc.
Mong các bạn giúp đỡ !
CÁi này chắc venusian mới giúp dc roài.
Giờ có bản rom ice cold sandwich 6.2 siêu ổn định, pin rất trâu, chỉ quay phim là chưa dc. chụp ảnh ok. Nên dùng.

starback

không ai giúp mình với ah?ko có thời gian mang đi sửa nên máy vẫn ko dùng đc.chán quá

starback

máy mình có mở đc lên đâu bạn.chỉ đến phần chuẩn bị vào máy hiện lên phông chữ "vituousQuattro" là cứ dừng ở đấy và nhấp nháy.ko hiểu sao nữa

lovefootball

máy mình có mở đc lên đâu bạn.chỉ đến phần chuẩn bị vào máy hiện lên phông chữ "vituousQuattro" là cứ dừng ở đấy và nhấp nháy.ko hiểu sao nữa

Vậy thì Up Rom khác đi bạn,Up qua PC ý,cách Up bạn tìm ngoài Box nhé

gagio_truilong

các bác cho hỏi : trước mới mua máy e đã root, s-off và up rom lên bản ship rom 2.3.3 từ đó an phận :)) giờ e muốn up thử bản rom này thì vào recovery up qua thẻ nhớ luôn có đc ko các bác, hay phải hạ rom rồi mới up.. xin đa tạ.

trinh12345

các bác cho hỏi : trước mới mua máy e đã root, s-off và up rom lên bản ship rom 2.3.3 từ đó an phận :)) giờ e muốn up thử bản rom này thì vào recovery up qua thẻ nhớ luôn có đc ko các bác, hay phải hạ rom rồi mới up.. xin đa tạ.
cứ thế mà chiến thôi chứ còn hạ làm j nữa? vấn đề là phải s-off rồi nhé.

mrtuaans

4 phím chưsc năng ko sáng thì sao hơ các bác
bạn vào setting -> display ->Brightness -> bỏ tích Auto đi rồi điều chỉnh ánh sáng = cách kéo sang trái, phải
- con của mình trc để auto thì tối mở máy thì ko thấy hiện 4 phím chức năng, làm theo cách trên thì ok

Mình cài bản 7.2 thấy chất lượng camera quá kem + ko quay phim được. Rồi chuyển sang 4.0.4 hylz-ics-cold .. thấy có 2 chương trình chụp và quay phim,với tp camera có bàn phím ảo khá hay. Bản 7.3 chất lượng video thế nào các bac.

trinh12345

Mình cài bản 7.2 thấy chất lượng camera quá kem + ko quay phim được. Rồi chuyển sang 4.0.4 hylz-ics-cold .. thấy có 2 chương trình chụp và quay phim,với tp camera có bàn phím ảo khá hay. Bản 7.3 chất lượng video thế nào các bac.
7.3 pin hao như uống nước:(