• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

IconSystem-Bộ icon hệ thống đầy đủ

daitritue

Bạn thử down font ở file đính kèm về, giải nén, trên PC cho hiện thuộc tính ẩn nhé, sau đó bạn copy vào thẻ nhớ (trên PPC cũng phải hiện thuộc tính ẩn) rồi dùng Resco Explorer chép đè vào thư mục Windows trên PPC, softreset lại xem sao...

cảm ơn anh nhiều, em làm được rồi, hóa ra đơn giản thế mà ko nghĩ ra, chỉ cần chép 2 cái font trong bộ TOHOMA vào folder FONT trong windows là xong.
Cảm ơn anh đã giúp đỡ em

AnhPheCT

348 Icons trong suốt cho WQVGA/VGA
của DINIK XDA

Cập nhật đến ngày : 30/04/2010

toi_la_ai_meo

hix.mình cài vào máy nhưng mấy cái icon đó to quá! có làm cách nào để thay đổi kích cỡ các icon này nhỏ xuống tầm 48x48 nhưng không làm giảm chất lượng ảnh ko! giúp mình với,thank nhiều

AnhPheCT

hix.mình cài vào máy nhưng mấy cái icon đó to quá! có làm cách nào để thay đổi kích cỡ các icon này nhỏ xuống tầm 48x48 nhưng không làm giảm chất lượng ảnh ko! giúp mình với,thank nhiều

Dùng PhotoShop CS3,4,5 hay PhotoZoom Pro 2,3 giảm nhỏ kích thước xuống!!

lovedp

Bạn tải những hình cho Icon bạn thích WVAG/VGA (128x128), WQVGA/QVGA (96x96) xong cào chương trinh reSTART hoặc Icon Changer v2.2b phiên bản chạy tốt nhất. Cài 1 hoặc cả 2 chương trình dưới vào Thẻ nhớ, Mở CT lên chọn đến thư mục ảnh Bạn định làm Icon cho Folder Set nó tự thay đổi sau khi Bạn Reset máy!!

Bạn cho mình hỏi, mình dùng pm JWMD Icon Changer V2.7C để thay đổi toàn bộ icon trong wm 6.5 nhưng đến khi reset thì cái được cái không, có cái thì chuyển về icon giống icon của wm5, mình đã thử nhiều lần cũng không được. Mình phải làm thế nào ?

AnhPheCT

Bộ Folder màu Đen_Xám tro v1.0 và v2.0 (Double Folder) đầy đủ!!

v1.0

V2.0

AnhPheCT

Icons System Full v1.0 by me

132 Icons cho Settings & System & Connections & Personal & Folder.

Tải file *.cab về cài vào Device. Reset PPC sẻ tự động thay thế toàn bộ Icons hệ thống (Không bao gồm Icons ứng dụng)

Mẫu chuẩn:

Chỉnh sửa cuối: