• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[IDEA] CHANGE SKIN ON FLY CHO SPB VÀ TSUNAMI

galabuon

Hiện nay con số mod của Tsu đã lên mười mấy - bên DM đã là 17 , chỉ là chép đè file Tsunami.mif

Bác ngoanrazor hay các coder hãy làm 1 ứng dụng tương tự như apps 11 kiểu KINETIC. Thx các bro nhìu :D

Về phía SPB WM bên đó có 1 app change skin on fly tức là khỏi khởi động lại soft, sướng quá. Bên Symbian có apps như bác ngoanrarzor là dzui rùi, chuyện restart app làm tay cũng dc :D

đây là link cho các bạn xem cho đỡ ghiền

@ : mở bên trong file plug-ins thì nó xài script cái này thì m-shell và python làm được. Nếu bro nào làm thì mình sẽ gom mod thành thư mục để tiện làm apps nhé ;;)

Chỉnh sửa cuối:

galabuon

cái này dành cho mod số lượng nhiều thuận tiện, chứ phải cài sis thì ko hiện đại cho lắm :))

Anther1991

Mình nghĩ nếu có thể thì làm 1 chương trình có cách làm việc giống cách slide unlock thay skin cho tiện. Mình chỉ cần chép file vào 1 thư mục nào đó trong thẻ và chương trình chỉ việc quét rồi cho mình chọn. Mình chọn cái nào thì nó đổi cái đó.