• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iFog [FREE] - Hãy thử quảng cáo cùng Doublemin!

HuynhMinhDang

Chắc ai hay xem TV cũng đã từng xem qua đoạn quảng cáo Chewing Gum Doublemin rất ấn tượng mà có một đôi đi trong một chiếc cáp treo, cậu kia muốn thổ lộ tình củm bằng cách hà hơi vào tấm kính và vẽ lên đó một số thứ! Nhưng khổ nỗi trong hơi thở lại có hơi nhiều tạp khí! Ặc ặc..! Cũng may là còn có Chewing Gum! Có ai muốn thổ lộ tình củm cho nàng theo cách này không? Không cần đi đâu tìm tấm kính nào đó làm chi cho mệt, hãy lấy ngay chú iPhone thân thuộc để làm điều đó với app iFog nhé! Hehe...:)):))
Rất đơn giản bạn chỉ việc bật app này lên, hà hà vào Mic bạn sẽ thấy ngay kết quả! app có rất nhiều tính năng rất hay và tiện dụng, các bạn khám phá nhé!:D:D
Thanks LanhHuyet chia sẻ

HÌNH MINH HỌA:

:DVIDEO Quảng Cáo:D

Cái này FREE nên các bạn có thể tìm iFog trên iTunes và cài đặt nó hoặc lấy hàng trực tiếp:

Bật iTunes lên và Click vào đây

App này bảo đảm rất hay và ấn tượng đấy các bạn, hãy thử và cảm nhận nó nhé! Chúc vui!b-)b-)

HHN

Well-Known Member
ôi sao hôm nay máy em lại không connect được với itune store nhỉ :((

Nightmare

Haha,tớ nhanh chân nên vẫn free,cơ mà hơi thắc mắc là lần sau sync với itunes nó có bắt cập nhật bản giả tiền ko hay là vẫn xài bản free này vô tư lự???

xxmember

thê mới nói bác ko update mà cái thời xa xưa đó thì còn free nhưng chắc bi giờ nhiều ngugowi dow quá họ thu phí rồi bác ơi,gửi lại cho em nhé

xxmember

ok thank you bạn đã dow đc rồi lần sau sẽ kiểm tra kỹ hơn trước khi yêu cầu