• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

IFONZ Mang phong cách IPHONE đến cho PPC

masterful

mình cài ok rồi, nhưng có ai biết cái contact.exe nó nằm ở đâu không, vì tìm hoài để add icon mà không biết nó nằm chỗ nào hết :|

redlion

mình cài ok rồi, nhưng có ai biết cái contact.exe nó nằm ở đâu không, vì tìm hoài để add icon mà không biết nó nằm chỗ nào hết :|

Contact nằm trong window và nó có tên là "addrbook.lnk"

khanhdanang

Cái này bất tiện lắm, máy chạy chậm như rùa luôn. Cài vào rồi gỡ bỏ không được hết được

cq_khanh

Muốn tạo biểu tượng Program chứa các chương trình bên trong giống Program ban đầu thì tạo kiểu gì ạ

hiendak

Sau khi cài Pm vào thì 2 cái thanh trên và dưới của mình luôn có màu xanh,mặc dù mình chỉ sử dụng theme toàn bộ màu đen.đổi các theme khác có topbar màu đen ngay lập tức lại chuyển sang màu xanh.các bạn chỉ dùm cách khắc phục!!!!!!!!

huyenthang

Lâu lắm kô thấy Bác Ancola66 làm icon hay sưu tầm phần mềm Ifonz mới.E vẫn chung thành với phần mềm này.Đẹp dễ sử dụng dù còn nhiều lỗi.Mong bác ancola66 quan tâm một tí.Cám ơn bác nhiều nhiều!

xuandung11a2

Well-Known Member
CAC BÁC ƠI cho em hoi ,khi em vào ifonz thì nó báo ''File or assembly name ''Microsoft.Windowsmobile.Utilities,veson=1.0.0.0,Culture=neutrai,publickeyToken=31BF3856AD364E35',or one of its depndencies ,was not found.'' Là sao ạ? EM RẤT MONG CÁC BÁC GIÚP ĐỠ

rongbienst

em thay cai phan men nay da wa. va cho em xin hoi 2 chuyen,mong anh tra loi co em. em cam on. Minh muon thay doi man hinh khi khoi dong duoc khong anh, doi hinh khac thay vi hinh trai tao. Em co the doi man hinh ngay cho khoa may do anh, cung co hinh trai tao nua. Bay gio em muon doi hinh khac. Mong anh chi giup

docongdang

minh xai O2 XDA ATOM có cài được không và cài như thế nào bạn chỉ cho minh với. minh donw load file xong và copy vào thẻ nhớ thì không được ? rất mong nhận được thư trả lời của bạn. gởi qua mail cũng được: congdang1709@yahoo.com

rongbienst

chuong trinh nay rat hay, em dang su dung no cho i900. Co 1 van de em xin hoi la lam sao cho chu VN Mobifone o goc trai tren man hinh khong de len thoi gian, trong rat xau. xin may bro chi dum
xin cam on

letung84

bác nào bít bỏ cái khóa ở màn hình chờ của giao dien iphonz này ko em suốt ngày phải trượt mở khóa chán quá rùi

chaopac

các pác ơi, sau mấy hôm vọc cái ifonz thì e thấy ta có thể dùng icon của cả iphone cho soft này, chỉ cần chỉnh cho các icon to lên cỡ 52 là đẹp chẳng khác j iphone thiệt, nhưng còn 1 điều e tức lắm là khi ấn vào các icon thì các hình ảnh icon push ko đc đẹp lém, e có ý kiến này là pác nào giỏi photoshop thì có thể chế đc các hình icon push đẹp như itask ko, như thế là pm này sẽ trở thành vô địch trong các pm mô phỏng iphone, tổng hợp từ winterface, itask vào 1 soft, rất hay fải ko các pác...cheer...;;)=D>=D>=D>=D>

Hachillies_leo

Nói chung là mình thấy cái giao diện touch flo vẫn hay hơn là bắt chước mấy cái Iphone kia. Windows là số 1.

Cuongk30

hix.. tớ thì không sài dc.. nhưng tớ down thử xem có sài đc cái gì trong này không.. chỉ đơn giản tớ đã cài dc ứng dụng như vậy nhưng hỗ trợ cho WM03SE.chỉ tiếc là một số ứng dụng không hiển thị đúng Icon.thanks

chaopac

sao từ hổm đến giờ có ai chế đc mấy cái button push kô cho e xin đi?!?